Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. langtu1102

langtu1102 Bằng A1

Mấy bác cho em hỏi trong Sài Gòn có Xilanh + Piston hàng zin mới hoặc tháo xe còn ngon ko ạ ? giá cả nữa ạ !

2. huydlla

huydlla Bằng A1

Có chứ bạn :). ra chợ Tân Thành ráp nguyên con cũng có nữa đó nói gì lòng + píttông. Nhưng phải biết coi đồ + trả giá để tránh bị thuốc @-)

3. wanbee

wanbee Bằng A4

xe mình hồi đó bị tông xe,nên giờ cái cổ nó bị quẹo 1 bên,bây giờ mình ra tiệm kiu nó làm gì cho nó ngay lại,có người nói đi cân chảng ba lại,như zậy có đúng ko,rồi niền zin của dream có thể gắn vỏ nhỏ crv được hay ko zậy

4. langtu1102

langtu1102 Bằng A1

Em ở Hà Nội cơ ! Muốn hỏi để nhờ người trong đó mua Ship ra dùm ! Mà nghe bác nói sợ quá =.= ! Bác co thể cho em cái giá tham khảo được ko ạ !

5. thantaireal

thantaireal Bằng A2

super dream đầu kêu xè xè .

chào cả nhà . cho em hỏi đầu super dream nó hơi xè xè khi chạy xa nóng máy và nồi thì không được ngon cho lắm .vì thế em định thay nồi và đầu nòng của thái liệu cái đầu nó có hết xè xè không vậy cả nhà .giúp em với nhé .thaks !!!

6. tinhyeuthetham1

tinhyeuthetham1 Bằng A2

Đi vỏ size trước 60/90-Sau 70/90 là vừa đẹp cho Dream đi niền.
    <br />
    <br />
    <br />
    Cánh chim Honda 170k/cặp.Bà CHÁNH Tân Thành

7. buidoi_44k

buidoi_44k Bằng A1

Anh em cho mình hỏi: về cái yên xe dream người ngồi sau bao giờ cũng có xu hướng "rời xa" người ngồi trước, giờ muốn nó nghiêng về phía trước thì làm thế nào nhỉ?
    Thanks All

8. Mr.Dream0356

Mr.Dream0356 Bằng A2

Ko biết bạn biết chưa. Theo thông tin thì ra Chánh Tân Thành sẽ có giá dàn tem đó là 180k. Còn bạn mà mua theo đồ mủ gồm có 2 cốp, miếng đen dọc xe, đuôi super có chóa luôn là 1tr1 thì phải.

9. tongeuro

tongeuro Bằng A1

máy bác cho em hỏi gắp dream tròn giá nhui vậy.va gắp supber lun

10. dangtheminh2790

dangtheminh2790 Bằng A2

Ra tân thành cái tiệm gần chỗ cái đình w tiệm tiện . 2 cốp . đuôi sau . 2 nẹp nhựa .Có lun tem 2k10 480k tra giá nó . Duôi dèn ko mắc . nguyên bộ làm jì tới 1chai1 . Tem ra head gần sư vạn hạnh hoi? thữ

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...