Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. ruacon_27

ruacon_27 Bằng A4

cho mình hỏi mình đi dream thái dên nhỏ 2 bạc,cam 7.5,bông mai giờ xài bình 125 centa ko có garanti.làm thế nào để khắc phục,tại hôm trc mua bình centa về tự thay ở nhà.thay vào có cần hải thay lại dây ga ko?

2. The3rdtigerX

The3rdtigerX Bằng A4

Có lẽ bạn nên đem BXC ra tiệm Phát Đạt nguyễn chí thanh để phục hồi . Cơ bản 2 bạc thụt rất nhanh nên chuyện bình 125 ko đủ đáp ứng là chuyện bình thường .

3. tthantuyet

tthantuyet Bằng A4

Coi lại ron với phíp đi ruacon,ko kín là ko có gaanti đó,lúc gắn bình BM sài dây ga zin hay lô,có cắt dây ga ko,tại dây ga lô ko cần cắt ,giờ gắn bình centa 125 ko cần thây
    Cầu chì ko liên quan j đâu bạn,đức cầu chì thì xe ko có kèn,đề,xinhan thôi
    bạn ra mua cục sạc mới vài chục k à,ko cần mua zin,do điện máy vô sạc rồi vô bình,nên khi rút dây vàng cục sạc ra đèn sáng lắm,nhưng tua cao sẽ đức bóng,hoặc sạc bị hư làm tiêu hao nguồn điện,điện ko ổn định nên bóng đèn bị vậy

#243 tthantuyet, 16/7/10
    Sửa lần cuối: 16/7/10
  4. daicadaubo90

daicadaubo90 Bằng A2

máy anh cho em hỏi hum bữa xe em đi Vũng tàu cán đinh dắt vào 1 hồi đem ra đề ko được fải dắt vào cho nó chém típ ae bik nó làm cách nào ko, hay xử lý làm sao giúp em với mấy thằng làm ăn mất dạy em ko chịu dc, ae nào hd sưa thế nào em cám ơn. Nó mở cả lốc lửa ra thay em cuôn lửa cùi bắp mà chặt hơn cả 100k

5. lamson1988

lamson1988 Bằng A2

may anh cho em hoi,em co con dream tq,nhưng đã lên dên lớn,đầu lòng fu 1 (zin),em đi binh bông mai nhat vào,nửa ga đầu chay dc,nửa ga sao ko len dc nữa,cho em hoi tai sao????????????
    em muon len cây cam độ nhưng van đi zin thi len cây cam bao nhieu vay anh?????
    con bộ nồi nữa,nên như thế nào thi tot,chay bóc mà vẫn zin,đừng phá máy quá????
    con dàn lửa thì em lên dàn lửa của fu1 hết rồi.
    cho em hoi chổ nào làm uy tin,tot,bao hành doàng hoàng ah???? gia ca sao ah???
    thank may anh!!!!!!!!!!:)

6. The3rdtigerX

The3rdtigerX Bằng A4

bạn đang dùng BXC ji ???

7. 350Z

350Z Bằng A2

có ai biết chỗ phục hồi bxc ở gò vấp , hay gần gần ko.

8. lamson1988

lamson1988 Bằng A2

em dang di binh 125 nhat ah!

9. timmotcobe

timmotcobe Tập Lái

cho em hỏi , xe em mới làm nồi hôm bữa , bây h chạy số 1 rồi qua số 2 nó giựt 1 cái , đứng 1 chỗ rồi vô số 1 cũng bị giật 1 cái nữa.em nghe nói là nồi nhả ko hết phải ko ạ,vậy cách khắc phục là sao ạ?chắc canh lại ốc nồi thôi hả mấy anh ?

10. The3rdtigerX

The3rdtigerX Bằng A4

đem xe ra tiệm Phát Đạt nguyễn chí thanh , họ sẽ làm cho nó hết hụp . >:)

bạn canh cái nồi lại là dc , xe ko cắt hết ambraya do nồi canh ko chuẩn .

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...