Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. KenRoyaL

KenRoyaL Bằng A3

Mua mâm nó đóng đĩa sẵn cho mình à bác ?
    Mua cặp mâm 1tr8 về còn tốn thêm gì nữa ko ? như thay ống phuộc wave chẳng hạn....:-/
    Xài mâm 2 đĩa thì mua mâm về lắp đĩa sau bt` hay làm lại gì nhiều ko vậy bác :-/

nguoiradi thích nội dung này.
  2. mckenny

mckenny Bằng A1

xe Dream mình độ nhẹ, nhưng đi thắng đùm không có cảm giác an toàn chút nào.
    -Nếu lên dĩa trước, bánh căm thì cần gì? Chi phí nhiêu.
    -Còn lên cả mâm + dĩa trước thì khoảng nhiêu ạ?
    Để biết sự chênh lệch mà lên luôn thể :D
    -Và làm ở đâu uy tín àh. ;;)
    Thanks anh em chỉ giáo.

#152 mckenny, 11/6/10
    Sửa lần cuối: 11/6/10
  3. best_boyvt

best_boyvt Tập Lái

Nếu lên đĩa trước bánh căm thì bạn phải thay vỏ phụt trước . Đóng đùm trước lại . Còn về giá thì tùy bạn muốn lên đĩa nào thôi . Nếu trọn 1 bộ đĩa trước tầm khoang 1rt8 - 1tr9

4. [Nos]

[Nos] Bằng A4

cho mình hỏi mấy cái chữ dream = inox với cánh chim honda mua ở đâu giá cả ra sao vậy

5. sonhieu_951

sonhieu_951 Bằng A4

cánh chim bữa mình mua trong hãng 75k 2 cái đóa bạn còn chữ dream bạn thữ ra tiệm inox làm thử xem

6. babunconner

babunconner Bằng A2

cho em hỏi là se dream nhà chạy vô sô trả số nó cứng, cứng ngắc lún, mà nồi em làm lên 5 bố 5 tép rồi, ban đầu good, rùi ba em đi thay bạc đạn gì bên cần số chỗ mâm lữa ák cái giờ nó cưng lun, ko bik phải làm sao đi chỉnh amiya lại hỡ hay là làm gì anh !!!!!
    Còn lòng em đi cam 7.5l mà sao sên cam nó kêu vẫn to vậy anh dù em đã thay rùi, anh có cách nào ko nếu thay sên khác thì đi sên gì !!! Em đang để bình rYn chạy ga nó hơi yếu tí em định lên bình 125 loại giống anfa, hình dạng giống thôi, thì chạy nó có tốt ko anh mua loại nào dùng dc se ba em đi ^^!

7. mylovely312

mylovely312 Bằng A2

Ae cho hỏi là bộ vô lăng mâm lửa mobin dream thái giờ nhiêu vậy??cách phân biệt hàng thái với hàng super luôn ạ.Thằng bạn đi dr tàu mún lên dàn lữa thái mà sợ bị thuốc...?

8. sonhieu_951

sonhieu_951 Bằng A4

dàn lữa thái ko khác thì mất zới dàn lữa super dream đời đầu đâu bạn chỉ khác với dàn lữa super dream đời sau này thôi.... lữa thái 2 cục 1 cục lữa 1 cục đèn có nhiều máu bạn thây bộ lữa apha sẽ ok hơn đóa bạn

9. vipkiss

vipkiss Bằng A4

các bác em mún gắn xenon cho con dream em thì gắn loại nào mua về gắn hay phải chế lại dây cho xenon với dây đèn vì xe em dream thái nên em mún chơi mà ko phai đụng chạm nhiều mong anh em chỉ giáo...:">

10. phudoanh

phudoanh Tập Lái

minh moi tap choi xe nen con iu lam! mog ae giup do. minh co con dream, gio minh mun em no chay dc 130km/h thi lam may theo bai nao? mog ae giup do!!!!!!!!!!!:-/

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...