Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. dior

dior Bằng A4

Dĩa sau đi 1 tí nó nặng bánh sẵn rùi. K nhất thiết bánh lớn. Vừa thắng đĩa vừa đi thêm bánh lớn nữa đi hao xăng nặng xe thêm thôi. Chả có lý do gì gọi là an tòan cả

#15641 dior, 23/9/14
    Sửa lần cuối: 23/9/14
  2. wanbee

wanbee Bằng A4

Thắng đĩa chạy chụp tháng té, thắng đùm chạy chụp thắng,thì xe củng nhích nhẹ được chút, ko biết tại sao lại nói thắng đĩa an toàn hơn thắng đùm???

3. kidthong

kidthong Tập Lái

Ai rành về điện xe cho em hỏi chút. Xe em đi điện máy mà gắn bóng đèn 35w cứ cháy hoài em mua bóng zin trong hãng củng cháy bây giờ em định đi bóng OSRAM NBK 55/60w có sao không ạ? tại e củng là sv mà bóng đó gần 300k em sợ cháy uổng :99:. Mong mọi người giúp em ạ!:101:

#15643 kidthong, 23/9/14
    Sửa lần cuối: 23/9/14
  4. Nokia-online

Nokia-online Bằng A2

coi lại cục sạc xe là sạc zin hay sạc lô? cháy bóng hoài thì chắc sạc trên xe bị thay sạc lô rồi. lúc trước mua cục sạc trong hãng trăm mấy ko biết giờ có lên giá ko nữa.

5. kidthong

kidthong Tập Lái

e nói từ đầu rồi anh ạ! xe e đi điện máy không có xài bình,tại cái bình nó hư rồi nên e tháo bình tháo sạc ra lun rồi
    :81:

6. docauphungoc

docauphungoc Bằng A4

Vậy bạn gắn bóng đèn 220v vô chắc mới được.
    Cục sạc có chức năng điều áp dòng diện vô bình, cũng như điều áp dòng diện ra đèn.
    Tháo sạc ra thì dòng điện đi từ walang lên thẳng bóng nào cũng cháy hết :)

7. dior

dior Bằng A4

Cục sạch nó ổn định dòng điện. Bạn tháo nó ra lấy gì k cháy bóng. K xài bình nữa thì tháo bình ra thui

8. kaka_Tian

kaka_Tian Bằng A1

di0r ơi.. cho hỏi full 110 thì dàn nồí.. mình canh lò xo căng hơn zin xíu ...2 căng 2 zin hay canh nhẹ hơn là đi phù hợp vậy..
    có kĩ thuật làm nồi nào đại khái không.. giúp mình với.., chứ chưa đòi hỏi ngon lành như thợ nèk... đợt có trang nào chuyên làm nồi...
    vác cả RSX mới ra làm nồi lun mói chịu... mình thì hk rành :)

9. dior

dior Bằng A4

Thay 4 cái lò xo năng hơn zin tí cho nó bắt vừa đủ công suất máy đưa ra thui àh. Cũng có lò xo cứng hơn. Nhưng cũng k cần thiết vì vô số nặng hơn thôi chứ công suất cũng nhiu đó àh

10. VampireTran

VampireTran Bằng A2

Bình xăng con centa 125 Cải Tiến Thành Đạt phải không a.Lâm

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...