Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. lee_bao99

lee_bao99 Bằng A2

2tr-2tr5 Full đầu lòng ống hơi funeo 125 ko bao gồm dên nhé . Êm hay ko êm chạy có ngọt hay ko là do thợ canh máy nhé bạn . Đa số thợ canh chuẩn thì 120km/h có thể trên .

2. dior

dior Bằng A4

Chua thấy ma nào gán đầu lòng neo zin. Dên zin vô mà lên dc 120 cả. Làm đủ thứ đầu lòng dên mới lên dc nhiu đó. Vì cả 2 dòng khác công nghệ. K phải cứ thông số to hơn mà ngon hơn

#15542 dior, 20/8/14
    Sửa lần cuối: 20/8/14
  3. tuanyeuhoa41

tuanyeuhoa41 Bằng A2

các bác cho em hỏi , êm đi supper dream , giờ muốn lên nhanh đĩa trước sau thì cần mua những gì
    giá cả tầm bao nhiêu ,
    hay ae nào biết chỗ tại hn uy tín giá cả phải chăng gt cho em
    thank mọi người

4. kedachet

kedachet Bằng A4

anh dior cho em hỏi xe em ráp cái lòng 110...(ngày trước cũng từng hỏi á.)xe ko ganty (sau khi ráp cái bình centa 125 vô mới bít ko phải tại bxc 110)
    cụ thể:sau khi ráp bình xenta 125 (kim xăng có 3 nấc) nếu để ở nấc giửa và canh xăng thì có ganty, nhg ko dc nhuyễn, nếu ganty nhỏ thì nó nổ nghe gượng gạo lắm, lúc đều, lúc ko đều, vặn ga để nghe nó nổ thì lâu lâu lại nghe bụp bụp. chạy chậm là cứ cà giật cà giật á. kì lắm.
    nếu để ở nấc trên cùng thì bụp dử lắm. ko có thử
    nếu để ở nấc dưới cùng thì cũng gần như nấc ở giửa.jo em phải xem cái j nửa a.mà đi ga lớn (hơn nửa ga trở lên thì tình trạng nó còn rất là ít.) lâu lâu chạy mới nghe bị sượng cái.

#15544 kedachet, 20/8/14
    Sửa lần cuối: 20/8/14
  5. tieuchanh

tieuchanh Tập Lái

đầu lòng ống hơi neo gì rẽ z bạn :( bữa mình hỏi thử hoy la 4tr r` đó :( chua tín dên

chứ di đầu lòng 125 chạy dỡ lắm hã dior :( bữa bạn mình gắn zo chay max kim đồng hồ dream la dc 120 a' :(

#15545 tieuchanh, 20/8/14
    Sửa lần cuối bởi mod: 20/8/14
  6. Nokia-online

Nokia-online Bằng A2

có phải đồng hồ dream thái ko bạn? đồng hồ dream thái xài lâu rồi thì nó ảo lắm, xe mình dream thái lên đầu lòng dên anpha đây.test với xe supper 2004 thì từ 60 -80km/h 2 xe y chang nhau. còn kéo hết ga 2 xe ngang ngửa nhưng xe mình lên max kim 120km/h luôn trong khi xe supper 2004 kim chưa qua đc 100 km/h . =))

7. tieuchanh

tieuchanh Tập Lái

xe dream năm 2012 đi kiểng á chứ đâu fai dream thái đâu :(

8. dior

dior Bằng A4

Mình k biết bạn gắn dên gì thôi chứ đầu lòng neo. Dên 110 hay dên neo mình cũng đã từng đi wa rùi. 80-90 kịch kim. Cũng đã thử ic. Bùa dàn lửa mà k có gì khác. Đâu phải mình trung thành với đầu lòng kiểu cũ là k có lý do đâu. Cũng đã học hỏi wa mấy kỹ sư hãng rùi mới biết nhìu lý do nữa
    .

9. pyboiboy

pyboiboy Tập Lái

máy bác cho e hỏi dream arikato là xe gì thế nhỉ

10. dior

dior Bằng A4

Hàng zin thì chỉ có hiệu dream thôi. 2 bên lốc có chử honda. Còn nếu ai nói xe liên doanh mình xin nói trước giờ honda k có liên doanh với hãng nào hết. Chỉ có chợ lớn liên doanh với 3 tàu thui

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...