Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. dior

dior Bằng A4

Mobin sườn zin cũng dc. K thui kím con neo gt chứ đừng kím mấy con neo fi. Đi k ra gì. Mà xe bạn cũng chỉ là zin trái dream mobin zin là dc rùi ham hố chi có hết lửa nổi đâu. K cần phụ trợ thêm. Làm cho nhìu k có tác dụng mấy depa lẹ dc 1chút mà đi nóng máy hơn lại phản tác dụng

2. lee_bao99

lee_bao99 Bằng A2

Bác dior cho e hỏi sườn super đẹp hơn sườn dream tàu hả . E có chiếc lifan nay muốn lên đồ super nhưng mọi người nói lên ko đẹp

3. docauphungoc

docauphungoc Bằng A4

sườn nào cũng y chang nhau thôi :) Có chăng là 1 số sườn TQ sx ở chợ lớn phần đuôi nó ngắn hơn 1 chút
    Khác nhau nhiều ở độ cứng của sườn thôi :)

4. dior

dior Bằng A4

Suon zin cứng hơn sườn tq chứ. Lên pass đều hơn. Mối hàn. Chất thép ngon hơn nữa. Lên xe cứng cáp hơn tq. Đa phần nhìn sơ là thấy

5. hhhugo

hhhugo Bằng A2

Đọc gần hết topic này dọn đc chiếc xe kiểng này đi dạo phố. Tks ae :D

http://s194.photobucket.com/user/hhhugo/media/imagejpg1_zps34dfcd92.jpg.html

6. lee_bao99

lee_bao99 Bằng A2

Nghe bác nói vậy chắc bán con lifan mua lại chiếc super cũ quá @@

7. dior

dior Bằng A4

Hồi đó mình cũng đã từng dọn mấy con xe tq rùi. vì là xe cái trong nhà với chịu chi. Nói chung cũng tùy loại nhưng nếu muốn xe đỡ rung cũng lên sườn zin. Mà lên hết vậy chi phí cũng tương đương mua con xe zin rùi. Nếu có đk mua con xe zin dọn ngon hơn

8. lee_bao99

lee_bao99 Bằng A2

Vậy con super cũ sườn còn cứng máy móc thế nào cũng đc về cũng làm lại thì khoảng bao nhiêu bác ?

9. katyck

katyck Bằng A2

ae cao thủ cho hõi mình có bộ số alpha tính đi sắp số win 2 3 v cho hõi xe dên lớn zin cam 6li piston zin đi v dc k :) tks ae

10. tieuchanh

tieuchanh Tập Lái

Các bác cho e hỏi dream di đầu lòng fu neo 125 êm k z nếu gắn lên chạy đc nhiu km :( mà lên như z hết nhiu tiền :(

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...