Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. yakuza2013

yakuza2013 Bằng A2

..

#15451 yakuza2013, 3/8/14
    Sửa lần cuối: 3/8/14
  2. kedachet

kedachet Bằng A4

đang gắn ron dày, jo gắn ron mỏng nó chùng sao anh...làm cách nào ko chùng mà đi dc ron mỏng hả anh.

3. alceste1

alceste1 Tập Lái

Em mới đc truyền lại cho con super dream mua từ 199x, đi chơi ì, tầm 40km/h là rùng máy, mấy bác cho em hỏi nên sửa sao cho máy nhẹ và êm :81:
    Mục đích là chở gái đi dạo cho nhẹ nhàng tình cảm tí ạ

4. DreamII 1130

DreamII 1130 Tập Lái

Dream thái đời 96 lên dên 110 từ nhà bếp Dior, chạy nhẹ và bốc cảm giác thật là yomost , làm nhớ đến sport gê hì hì , vote cho sự nhiệt tình và làm rất kỹ của ku Tân và Lâm :)>-

5. dior

dior Bằng A4

thông thuờng sợi sên cam đặc điểm nó là vậy. khi gắn ron dày nó căng sợi sên cam ra, đi 1 thời gian ngắn nó bắt đầu giản nhẹ từ từ ra bằng so với chiều dài bị căng. khi đó muốn hạ ron mỏng nó sẽ chùng ra thui. muốn đỡ căng 1 chút kiếm bánh mủ lòng lớn hơn 1 chút. mà cũng chỉ kéo dài thời gian giãn của nó ra tí chứ k như ban đầu dc đâu
    đời 9x đến giờ muốn nhẹ như zin làm lại nồi, cạo khói sạch sẽ kiểm tra máy lại coi cái gì hao mòn thì làm lại hoặc thay là dc rùi. còn muốn nhẹ hơn nữa thì làm nhẹ nhẹ cxn là dc
    hum nay có chút trục trặc nên để a đợi hơi lâu. để mai wa rùi ku Tân nó dẫn a ra làm lại pô, gác chân rùi e chỉnh sơ lại cho hoàn chỉnh luôn

6. mike-style

mike-style Bằng A2

chạy đúi qá nên ngủ rồi a haha

7. hhhugo

hhhugo Bằng A2

Đọc mấy trang trước mấy bác nói thấy mâu thuẫn nên hỏi lại lần nữa cho chắc. Đi dên 110, lòng wave @ thì đi tay dream hay tay wave @ vậy mấy bạn? Và canh như thế nao? Cám ơn trước

8. wanbee

wanbee Bằng A4

dên 110 lòng @ đi tay Dream, còn đi lòng Fu mới đi tay @

9. hhhugo

hhhugo Bằng A2

Cám ơn bạn. Còn 1 vấn đề nữa: xe mình khi lên gas thì tiếng pô e hút gió kêu khá to. Có cách nào giải quyết ko ae. Hoặc gắn loại nào khác mà vẫn xài bửng được?

10. mike-style

mike-style Bằng A2

thường thì pô e co thẳng mổi khi lên ga là nghe hút là chuyện đương nhiên r`...nếu muốn nó đỡ hơn thì thay lọc mútdầy hơn tý

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...