Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. kaka_Tian

kaka_Tian Bằng A1

hjc.. cám ơn bác đã tư vấn.. thú thật thì hồi đj
    dên nhỏ chíc
    nòng 97 cos 2
    đầu chợ 110 xupap zin.chao zjn
    col 100 trước 5 tép sau 2 loxo căng 2 l0x0 nhẹ.. test nhìu đồng hồ ex.ab cũng đc 105 max speed.. z mà từ lúc rớt ốc máng nhớt xong col hư
    là máy xuống lun.. kbjk cách khắc phục nên lên hỏi ae bike.. mong ae tư vấn.. chứ xe đôn cũng sợ r :).. cũng xjn cám ơn bác

#15431 kaka_Tian, 28/7/14
    Sửa lần cuối: 28/7/14
  2. dior

dior Bằng A4

coi lại lửa củi, máy móc coi ra sao nữa. k phải chỉ do cái bxc k. bình đó mình làm gắn nhìu xe rùi. đâu thấy có vấn đề gì đâu. đa phần bình mới bình nào chất luợng cũng như nhau cả
    đem ra kiểm tra lại xem có bậnh tật gì k rùi làm lại cho tốt là dc rùi. muốn bốc bốc nhẹ nhẹ làm nhẹ bộ nồi, thả cây cam vào là dc rùi. xe tq mà muốn nhẹ nhìu thì phê cho sinh viên lắm
    bánh mâm thuờng xài vỏ k ruột truớc 2-50, sau 2-75. hiếm khi có nhỏ hơn nên mấy nsx đâu có làm nhỏ hơn. mà xe đi bánh căm, vỏ thuờng đi nó nhẹ hơn lên mâm đi vỏ k ruột nhìu

3. VampireTran

VampireTran Bằng A2

Kiếm cục IC khác tét thử xem thế nào?

4. faxing

faxing Tập Lái

Vậy bây giờ ra tiệm kêu nó làm những gì vậy bác, xe em hình như là nó tuột nồi luôn rồi tăng ga kiềm số rồi thả, đợi khoản 1s hơn nó mới giật nhẹ @@, với lại chạy đg b.t nó cứ nhúng nhúng cà tưng khó chịu kinh, xe em lốp maxis diamond căm niềng làm lại hết rồi đều mới cả @@

5. chauqui97

chauqui97 Bằng A1

mọi ng ơi...có cách nào khắc phục bệnh hú nồi k và giá cả tn, sao mà e ghét cái tiếng này kinh khủng...lên ga cứ ú ú ú...tks âll.

6. wanbee

wanbee Bằng A4

thay cặp nhông hú khác thôi bạn, nếu hú nhiều thì thay, còn hơi hú thì chịu khó sống chung với nó thôi

7. hhhugo

hhhugo Bằng A2

Hi ae. Dream thái mình mới gắn pô funeo nhưng cần đạp máy zin lại vướng khi đạp xuống, ko xài đc. Ae nào biết cần nào gắn vào xài đc ko?

8. dior

dior Bằng A4

tuột nồi thì làm lại nồi. cứ đem ra ng ta kiểm tra máy xem sao, có kiu la gì k. bị cái nào thì cứ làm lại cái đó. còn nặng wá thì cứ làm lại hết luôn cho lành. sửa kiểu đắp vá cũng k ngon lành gì đâu
    phuộc nhún bị yếu rùi nên k giữ ổn định thui. nếu có đềiu kiện nên mua mới mà xài. nếu k thì vác ra phục hồi lại xài tạm cũng dc
    có giò đạp của max vn áh. nhìn hơi xấu. còn k đem cái xe ra tiệm hàn pô ng ta khò lại cho cong ra là đạp dc thui

9. yakuza2013

yakuza2013 Bằng A2

Bác nào có cách nào xếp bạc (xéc-măng) tối ưu chỉ em với...

10. dior

dior Bằng A4

đơn giản là xếp k trùng nhau thui

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...