Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. nhokphong1302

nhokphong1302 Bằng A2

bác dior cho em hỏi cây pô wave bụng bự đít đen zin còn đẹp keng giá khoảng nhiu z bác , w lại gác chân nào mà dream hay đi với pô đó á , cho em xin cái giá của 2 món đó nhar

2. docauphungoc

docauphungoc Bằng A4

Bô alpha bụng tròn giá khoảng 450k - 600k gì đó tùy theo đẹp xấu. Đi cái này thì đi cùng với gác chân dài ( gác wave thái ). GIá khoảng 400k/cặp không

3. lyecl

lyecl Bằng A2

cuối cùng thì xe mình đã chạy nhẹ hơn....thanks a Lâm dior nhiều nhé..... (3 tháng ở dưới quê sẽ giảm cân cho xe nhẹ bớt vậy:81:)
    P/s: Chưa mời được a vs e mập uống cf, hi

4. angellove05990

angellove05990 Tập Lái

bạn làm xe bài gì vậy? bạn làm ở tiệm nào cho mình xin địa chỉ được không bạn?

5. dior

dior Bằng A4

đầu bò dream xài bánh răng cam 28 răng. đầu bò 110 hay anpha xài bánh răng cam 32 răng. nếu muốn xài đầu dream thì phải cắt hạ lòng xuống đi 3 bạc lỡ chứ k đi như zin dc. dream nên ra mua 1 bộ đầu lòng anpha xài dên 110 tay ngắn cho vừa hợp với số 97cc trên giấy tờ. lỡ hugo có thổi cũng đỡ phiền
    xe lên cam đi lâu ngày cũng phải kiu cò 1 chút. kiu thì ra chỉnh lại thui chứ có gì đâu. nếu muốn lên bộ lửa tốt hơn nên xem xe ra sao mới biết dc tình trạng xe mới lên dc. mình chỉ rảnh rỗi 1 ngày cn thui àh
    hum nào lên rùi đi uống cafe cũng dc. tại dạo này hơi kẹt vô mùa điều động nên cũng k có thời gian nhìu thui

6. angellove05990

angellove05990 Tập Lái

bữa mình thay cây dên mà chẳng biết có làm cam k nữa, dior cho mình hỏi là làm cái nồi như thế nào chạy bền vậy, bữa mình sửa xe làm nồi lại luôn giờ cảm giác nó không vọt nữa, mà chạy thì có cảm giác máy nóng

chủ nhật thì mình vẩn phải đi làm, trong tuần mình ít dc rãnh lắm, doir biết chổ nào làm nồi ổn k chỉ mình với. hôm nay rãnh buổi chiều thôi.

#14866 angellove05990, 16/4/14
    Sửa lần cuối bởi mod: 16/4/14
  7. anlovehang4

anlovehang4 Bằng A4

pô alpha đít đen hàng hãng 650k . gác chân dài mới hay cũ mà theo xe đều 450k

8. tungkentvn

tungkentvn Bằng A2

mấy bác cho hỏi bình wave 125 air điện chạy ngon k ạ e định gắn vào dream zin thôi

9. kedachet

kedachet Bằng A4

anh cho em hỏi là cái nhông gắn ở cốt dên 110 (nhông để gắn cộng sên cam ây). nhông đó có bằng răng với nhông 100 ko.

10. docauphungoc

docauphungoc Bằng A4

Nhông đó là nhông 16. Nhông dream là nhông nhỏ : 14 :)

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...