Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. Nokia-online

Nokia-online Bằng A2

dream thái nó làm gì có sẵn mấy con ốc mà bắt bác ơi, bác ra mua nguyên cái lốc nồi supper dream từ đời 2004 trở về sau thì nó mới có thôi chứ hàn vào nhìn xấu hoắc à . cái lốc bên nồi có vài trăm thui bác.

2. nh0ckbj

nh0ckbj Bằng A2

các bác cho em hỏi làm trái 110 nó có lực hum?xe em đang đi dên zin?và em đang phân vân hok bik xe làm CXN có nên làm trái 110 không nữa T.T

3. tungkentvn

tungkentvn Bằng A2

thì k có e mới tính hàn mấy cái đai ốc vào :)) oke thank bác tại e tính tận dụng cho đõ tốn ấy mà kiểu này phải nhịn ăn để mua thôi :v

4. tungkentvn

tungkentvn Bằng A2

e cũng k biết tại thấy sạp nó để chaly 84 fake mà bữa e nhìn thấy cũng giống giống

5. dior

dior Bằng A4

nhẹ xe hơn trái dream 1 chút. nhưng hơi nóng

6. KenRoyaL

KenRoyaL Bằng A3

Chào anh biker box Dream !
    Mình là Biker ở Kiên Giang, hiện tại mình đang dọn lại chiếc dream của mình và mình muốn lên GC + Pô Dream 125 (Hàng zin), nhưng tìm hoài dưới chỗ mình ko có sạp nào có hàng này cả, mình muốn nhờ ae trên box dream giúp đỡ là mua dùm và ship về dùm mình, tiền mua hàng, tiền phí, tiền công cán đi lại của ae mình sẽ gửi lên trước... ko có có ae nào giúp mình ko nhỉ

#14826 KenRoyaL, 9/4/14
    Sửa lần cuối: 9/4/14
  7. nh0ckbj

nh0ckbj Bằng A2

zay theo bác em nên làm trái 110 hum?

8. dior

dior Bằng A4

lòng dream đi trái 110 hơi bị nóng máy. về phải rodai kỹ đi mới dc. k thui dễ lup
    còn xe sổ trái 110 ra đi nhẹ hơn nhìu so với zin hoặc zin chỉ lên cxn nhẹ. còn làm hay k tuỳ bạn thích k thui

9. Nokia-online

Nokia-online Bằng A2

bác dior cho mình hỏi: thấy người ta bán đầu ống hơi đài loan, nếu mình mua về gắn dream thì sàng cam cò, supap, từ đầu dream thay bánh răng cam anpha, thay 4 cây bu rông nữa là gắn vào chạy được phải không bác ( nếu gắn cho anpha thì sàng cam cò suppap, bánh răng cam qua thôi hả bác?)? thấy có thêm cái cục bơm hơi? vậy cái cục bơm hơi đó mình gắn ở đâu vậy bác? nghe quảng câo gắn vào chạy nhẹ xe cho mình hỏi thêm là cái đầu ống hơi có cục bơm nó có tác dụng gì vậy bác? cám ơn bác nhiều.

10. kendylee

kendylee Bằng A2

ae cho mih hỏi hk pk cái này ai xài chưa giồng koso rsx2 bên a abmiracle bán 2t2 ko pk xài tốt hk hàng thái

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...