Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. standard_ck4

standard_ck4 Bằng A2

chính sát ..xe em y nhứ chú nói....chay ga lớn chút là êm ru bà rù....mà dừng lại hay để gangty là cứ như gõ mõ.............
    ko biết có cách nào làm triệt để no ko ..với lại ko biết kéo dài lâu có ảnh hưởng gì nghiêm trọng ko ..

hay quá.....em nghe mấy bác khác cũng ý kiếng y như bác zậy...ngoài tán lại mình thay uôn chac hết ko bác.....con dream của em là con dream lùn đời 92 mới lên con dream cao như trong chữ ký....tuỗi đời cũng hơn 20 năm rùi..mà bền bỉ kinh khũng

Mấy hôm nay mưa xuốt cứ nghĩ tới cảnh đi mưa là thương chó em xe nó hazzz..mỗi lần đi là phại zìa đợi máy nguội là dội tắm liền..........

#13061 standard_ck4, 12/9/13
    Sửa lần cuối bởi mod: 12/9/13
  2. wanbee

wanbee Bằng A4

cái tiếng dọng nồi nghe khó chịu thôi,chứ đâu có gì đâu.Xe mình cũng đang bị nè,để gaanty thì gỏ cộc cộc,rồ ga chạy thì hết lun. Gcua3 mình thì hồi trước có tán cao su,chạy thơi gian bị lại,xong mới thay lun cái khâu nồi sau,giờ chắc nồi bắt quá,nên nó kiu lại.

3. kedachet

kedachet Bằng A4

các anh cho em hỏi dream có ai gắn gác chân của các xe mới bao jo chưa. như gác chân của sirus đó.
    nếu có cho em xin cái hình. em tìm hoài ko ra.
    thk mọi ng.

4. docauphungoc

docauphungoc Bằng A4

tưởng cái gì khó chứ mấy cái gác chân treo dễ mà bác. Ex, spo còn phải canh này nọ chứ dream thì cứ khoan 2 cái lỗ rồi bắt thẳng vào sườn, dễ mà. Giò gà, Wave A còn khó chứ cái này ... dể

5. dior

dior Bằng A4

nếu đi nhìu vậy tốt hơn nên lên dên 110 xài lốc bơm rời cho có đường nhớt bơm vô lòng. còn dên nhỏ chít vậy cũng bằng dên 110 rùi. dên chít cũng nhẹ, có tốc độ nhưng so với zin độ bền k bằng đâu bạn
    khi nào mở ra làm nồi thì làm luôn 1 lượt. mở ra xem nó ra sao rùi làm. làm rùi mà k hết chuẩn bị tư tưởng sắm bộ nồi mới chắc kèo

#13065 dior, 12/9/13
    Sửa lần cuối: 12/9/13
  6. supertar

supertar Bằng A1

tks a . lên dên 110 hơi nặng tiền nên chỉ định chích cây dên anpha lên thui để tiền còn lên bxc với đầu lòng nữa còn lốc zin nếu còn ngon thì có thể chế bơm nhớt rời dc phải ko a

7. dior

dior Bằng A4

để dành tiền làm từ từ cũng dc. k thôi mua đồ về để dành đó từ từ làm. đâu nhất thiết phải lên 1 lần đâu. wan trọng là làm đồ với canh đồ cho tốt thui

#13067 dior, 12/9/13
    Sửa lần cuối: 12/9/13
  8. huanlt2010

huanlt2010 Bằng A2

2 bác làm em thấy cũng muốn xem quá. mà nhà xa k có điều kiện lên xem. cũng muốn nghiên cứu mà k biết rành về máy móc sao nghiên cứu :(

9. standard_ck4

standard_ck4 Bằng A2

thank ban nhieu...kêu thì kệ nó ....ko có ji2 nghiêm trọng là đuọc rôi

10. kedachet

kedachet Bằng A4

cái quan trọng là có ai làm chưa chứ em ko thích đi đầu đâu. ng nhìn và ghét ghê lắm.
    rất cảm ơn bác.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...