Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. dior

dior Bằng A4

đang rodai cho dịu máy mà đi tống 2. hum nào wởn wởn xuống chỉnh lại nồi, cò với xăng lại cho chuẩn. bữa làm xong chỉnh đại thui. chưa chuẩn lắm đâu. đang ngâm cứu thêm hệ thống tản nhiệt cho nhớt mà khỏi xài két nhớt cho nặng máy
    thì có gì đâu. bạn ấy chịu chi để nghiên cứu đồ chơi cho xe bạn ấy thui. giữ nguyên dung tích xe nhưng tăng công suất máy hơn thui. còn nhìu trò nằm trên giấy nhưng chưa phát triển ra vì chưa có nhà tài trợ thui

#13051 dior, 12/9/13
    Sửa lần cuối: 12/9/13
  2. standard_ck4

standard_ck4 Bằng A2

có ai giúp mình với .....con dream của mình mỗi khi để garanty thì có tiếng kêu lọc cọc rất đều theo tiếng máy....còn khi chay thì ko cò nghe nữa ko biết tại nó kêu đều quá rồi ko nghe hay ko...nhung mỗi lần chya zìa dừng xe để máy nổ là lại nghe lọc cọc đều đều.........

3. nam12

nam12 Bằng A2

đầu lòng alpha đi dên lớn có chế gì không các bác.bền không

4. kedachet

kedachet Bằng A4

chắc là cái tiếng trên xe em từng bị...thợ nói là cái nồi. đi ga lớn tí là hết kêu à.

#13054 kedachet, 12/9/13
    Sửa lần cuối: 12/9/13
  5. wanbee

wanbee Bằng A4

Bửa giờ chạy củng tầm 200km,với ở nhà chó nó nổ máy . Chủ nhật xuống dưới chỉnh lun

6. khoa.nguyen

khoa.nguyen Tập Lái

cho hỏi các ae là bạc đạn dên dream loại nào tốt zậy? giá cả bn

7. dior

dior Bằng A4

tiếng dọng nồi. nếu bị tiếng đó tán lại nồi có thể hết. nhưng hên xui àh. bị nặng wá cũng bó tay

8. docauphungoc

docauphungoc Bằng A4

NACHI, NTN, SKF, NTN,... dễ tìm nhất là NACHI

9. supertar

supertar Bằng A1

e có cây dên wave anpha định đi chích ắc 3l5 làm trái 110 cam 6l5 cho dream khỏi thay lốc bơm nhớt rời đi vậy có bền ko chủ yếu e đi nhẹ và có tốc độ môt chút là dc rồi hằng ngày em đi làm cỡ gần 80 90 cây làm bài như vậy có được ko mấy a tư vấn giùm e

10. steven_kiz

steven_kiz Tập Lái

Mấy anh ơi giúp em với em co con dream cùi mún làm kiểng đi học mà không biết chỗ tân trang uy tín nhà em ở quận 10 mấy anh gần đó tư vấn giùm em một số địa chi uy tín quận 10 quận 5 gì cũng được tks mấy anh nhìu

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...