Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. phuong990t

phuong990t Bằng A4

Me too :89::89::89:

2. locpham1988

locpham1988 Bằng A2

vậy để e gom lúa nếp,qua Lâm ca làm lại.Chạy suốt nên chưa có thời gian.E thì cứ 1000km thay Castrol Power 1 lần.

3. locpham1988

locpham1988 Bằng A2

có thì có đó,nhưng mà mặt ngớ ngớ ra keu ai dám làm.Tội hình sự chứ có phải chơi đâu.

4. dior

dior Bằng A4

thích thì chìu chú lun. chủ yếu chú dám chơi hok thui. tiền lời X3 lãi suất ngân hàng thui
    nghiên cứu trò chơi thì đầy trò chơi ra đó. xe chú wanbee là mẫu 3. đồ xe tiền nào của đó thui. thay nhông hú zin đi dc thời gian nó cũng hú thui
    hên xui àh. lúc này trên cty đang ráo riết 6 tháng cuối năm nên hơi đuối. có gì cứ pm trước để mình sắp xếp là dc rùi

5. khanhrs

khanhrs Bằng A4

tháp số theo bác dior là lấy cái lốc zin của xe rùi cắt số đem wa cái lốc mới hay là đóng mới cho cái lốc luôn bác . tiền dóng 1 bộ vậy bao nhiêu vậy bác thank bác nhìu

6. dior

dior Bằng A4

đập nát lốc cũ ra. lấy số đó. tiện mỏng. lấy lốc mới cnc theo dấu cái số lốc cũ cho vừa khớp k sai lệch. gắn wa. giá thì tùy. khi nào làm gặp mặt mới hỏi giá dc

7. khanhrs

khanhrs Bằng A4

mấy bác cho mình tính mua ráp thêm 1 cục máy cho dream thái . mình tính mua cặp lốc wave s100 . nhưng mình ko biết là lốc giữa của wave s100 có khác gì với lốc giữa của dream thái ko nếu gác lên có cần chế chào gì ko mấy bạn

cho mình hỏi thêm là xe mình dream thái muốn lên đầu lòng nhôm wave anpha thì có cần thay luôn dên ko . chế cháo có nhiều ko / giá cả đầu lòng dên thò bao nhiu 1 bộ STD còn đẹp
    mấy bạn rành thì trả lời giúp mình với​
    Hỏi vụ này ko ai giúp hết

8. dior

dior Bằng A4

lớc giữa s100 với dream thái giống nhau. nếu lên lốc s100 phát sinh thêm bộ báo số super, đuôi cá super. lên vậy cũng như cục máy super. ráp ;ên chỉ gắn lên thui
    dream thái muốn lên đầu lòng anpha lòng dài hơi. có điều kiện thay cây dên mới. còn k thay tay dên thui là dc

9. wanbee

wanbee Bằng A4

Công nhận đồ chơi mới dữ thiệt,tống 2 160kg mà nó lên 120 nhẹ nhàng ghê. Hậu rút đúng lẹ lun,số 3 thấy 100, qua số 4 nhìn qua thằng kia,xong nhìn lại đồng hồ nó lên 120 rồi. Mà hình như mới có 2/3 ga ah`
    2 cái lốc giống nhau nha bạn.Nhưng có vần đề nảy sinh là phải tháp số cho cái lốc thôi. Dream thái mún lên đầu lòng nhôm @ thì phải thay dên là có rồi.Nếu đi dên @ 100 thì cũng ko có chế gì nhìu.Nếu mà đi dên 110 thì phải chế lốc bơm rời giống fu1.

10. huanlt2010

huanlt2010 Bằng A2

ùi uôi. đồ chơi j vậy. :v. tò mò quá :v

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...