Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. binh11

binh11 Bằng A1

các bác giúp thằng em này với..em có con dream trung quốc đã sơn tút lại hết rồi mà cục máy thì tệ quá ,giờ muốn lên đầu lòng hơi cho bằng người ta mà không biết gắn dên,pit tông loại nào cho bền máy mạnh và chạy hậu tốt nữa..còn dàn lửa thì làm như thế nào.Mong các bác có kinh nghiệm giúp dùm

2. Mr_Heo

Mr_Heo Bằng A4

len nguyen cuc anfa den lon' la ok

3. huyetlamau

huyetlamau Tập Lái

các bác ơi, em có con dream lùn 97... ae có thể hướng dẫn em dọn lại thế nào cho đẹp được không ạ, mà giá cả lại phải chăng ạ....

4. huanlt2010

huanlt2010 Bằng A2

mấy bác cho em hỏi niềng nhôm biker Racing thailand xài được k.....thấy trên tân thành bán nhiều...nhưng thấy ít ai xài quá k biết thế nào...giá nó là 1tr

5. dior

dior Bằng A4

dây xăng kín nên bị bọng không khí trong lọc xăng thui chứ bị gì đâu. mà xe chạy có bị chết máy hok? nếu k bị là k sao. xăng vẫn xuống đều. chạy 1 tg nó đầy ống lọc đó lại thui
    kím 1 cục anpha về tháp số lên rùi lên 110. vừa như ý muốn

6. binh11

binh11 Bằng A1

cục máy anpha bao nhieu..ở đâu bán..rủ tháp số vô gặp công an rồi sao

7. du sy nguyen

du sy nguyen Bằng A2

tem 99 k có bác ơi !cái e cần là tem 99 zin .có ai tháo xe dọn để e .

8. tulokho_1996

tulokho_1996 Bằng A1

lúc mua về là e đưa người ta chỉnh xăng lai rồi mak thấy hao chắc đoi 100km chỉnh lại như a đã nói ,
    xe bạn e làm cam 6l5 gjờ cam nó hú quá đã chỉnh lại rồi nhưng không cải thiện dc bao nhiu giớ co cách nào cho cam nó êm ru dc ko

9. dior

dior Bằng A4

cục đó giờ chợ bán chắc cũng hơn 4tr. tháp số wa nhưng nó kt đúng số máy với k thấy dấu tháp thì thôi chứ
    cam nó cũng khó hú lắm. trừ khi đi bài bự mà canh lò xo k đúng thui. kt lại nhìu khi nồi hay sên cam hú k chừng. còn bình 125 đó làm gì hao tới mức 40km/l bạn có nói wá hok? hùi đó mình chơi bình đó chạy cũng hơn 50km/l àh

10. tulokho_1996

tulokho_1996 Bằng A1

ko xe chỉ bỏ cam 6l5 thui ko làm j hết để e kêu bạn e đi kiểm tra lại. con bình xăng con 125 mình đo xăng r chừng 40km/l ak mình nói thik mak

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...