Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. huanlt2010

huanlt2010 Bằng A2

ok bạn....sạc atti jo trong hãng có bạn k bạn....có mấy loại....xài loại nao thì dc

2. Hunggod

Hunggod Bằng A1

Bác Dior và các bác lão làng cho em hỏi. Em có chiếc S Dream đời 2003 (zin toàn tập) đi cũng dc hơn 7 vạn rồi. Giờ em nên đi CXN hay gác Full cục 110. Cách nào bền hơn và chi phí bao nhiêu ạ? Nếu CXN nên đi cam bao nhiêu? BXC loại nào? (em thich dồ chính hãng) :D. Em ko đua bơi ji hêt,miễn sao bền ít tốn xăng và maxspeed khoảng 100 dên 110 là dc. Nhờ các bác tư vấn hộ. Bác Dior có nhận làm thì em mang qua nhờ bác lun. Cám ơn các bác :D

3. mike-style

mike-style Bằng A2

ổng có nhận đó, mà nghe đồn dạo này ổng đi làm trên Cty, t7 chủ nhật mới có ở nhà...

4. wanbee

wanbee Bằng A4

có bán đó bạn,có 1 loại thôi,hình như công làm đi dậy,tính lun cục sạc là 350k đó

5. huanlt2010

huanlt2010 Bằng A2

tks bạn hen....mai ra hang lam cai tu voc =))

6. windyloop_kute

windyloop_kute Bằng A2

Mình đang đi xe dream super đời 97

lúc đạp lên nổ thì ko nói nhưng ko nổ thì nó trả đề kêu xè xè xè ò ò điên cả não đạp 1 cái mà nhà hàng xóm cách gần trăm m còn nghe nữa
    tắt máy thì lúc bị lúc ko cũng trả đề như trên hjx ai biết cách khắc phục giúp với đã thay đĩa đề rồi , cục đề thợ bảo còn ngon , nó bảo chắc do hồi làm lại máy ko ráp nắp đầu chó hay j j đó chả nhớ nữa hjx đi mà khó chịu quá mỗi lần tắt máy nó trả đề như công nông mỗi lần đi đâu đông người đạp hoặc đề 1 cái chưa nổ nó kêu ầm ầm lên như xe gãy dên bể lốc vậy đến phát ngại , mình hay đi làm sáng sớm tầm 3h sáng mang xe phải đậy tận tít ra đường ngoài mới dám nổ sợ nổ nó trả đề thành cái đồng hồ báo thức cho cả xóm người ta ý kiến hjx ......... hjx

Ai biết cách khắc phục giúp mình với

7. zmrbackmrz

zmrbackmrz Bằng A1

đúg đó bác nên xem lại nhớt với nsd nữa

8. ExT4

ExT4 Bằng A2

Nghe bác nói vậy an tâm làm rồi, thank bác

9. wanbee

wanbee Bằng A4

Nếu như ông thợ kia nói,thì do cây cam ko gắn con chó vào .Giờ bạn thử rút cây cam ra,rồi coi thử,ko có thì lấy đồ bịt nó lại.Xe mình hồi bửa,đề lúc lên thì bình thường,ko lên thì nó giựt lùi xe lại lun, mình tháo ra thì thấy ko có con chó.

10. huanlt2010

huanlt2010 Bằng A2

xe mình hồi trước thì đạp nó trả đề kêu cạch cạch bự lắm.....cái lên mâm lủa mới 6 cục cái nó hết.....jo im ru lun. bạn thử mượn của ai ráp thử xem có hết k. cái đó hình như bị cái nhông ngay thớt đề hay sao ấy. mình cũng k chắc lắm. bạn thử đi

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...