Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. thienchay

thienchay Tập Lái

Cac bro cho minh hoi cai nay , minh tinh len gap super cho con dream cua minh, nhung dang phan van la nen mua gap cu hang thao xe hay la gap moi 100% hang cong ty .
    gia ca thi minh thay gap cu ngoai tan thanh khoang 250k , gap moi 100% hang cty thi ~360 , khong biet chat luong 2 loai nay co ngang nhau ko nhi , neu khong thi duoc khoang 9/10 ko ah. Voi cho minh hoi co cach phan biet gap hang thao xe zin ko , minh so hang ngoai tan thanh cung la hang cty nhung cu nen noi la hang thao xe ^^
    minh xin cam on .

2. wanbee

wanbee Bằng A4

Nếu phân vân thì mua cái gắp mới lun đi bạn,khỏi lăng tăng.CÒn mình bửa mua nguyện bộ gắp caxte theo xe sp Dream có 350k,xài tới giờ vẫn thấy tốt chán

3. docauphungoc

docauphungoc Bằng A4

Cũng đang lăn tăn xíu :D 350k giá tốt quá :">
    Mà hàng công ty nghĩa là sao nhỉ ? Hàng zin phụ kiện hay là nhái ?

4. thienchay

thienchay Tập Lái

hang cty la phu tung thay the chinh hang honda do ban .
    co cach nao phan biet hang theo xe zin vs hang cty ko nhi , neu chat luong ko chenh lech qua chak minh mua hang cty moi cho yen tam ^^
    may bro cho minh y kien vs , hang cty dc nhiu so vs zin theo xe nhi??

sorry moi nguoi em onl = phone nen ko co dau , moi nguoi chiu kho doc nhe , e cam on .

5. dior

dior Bằng A4

hàng mới trong hộp honda. nước sơn mới tinh. đồ cũ thì dễ gì còn cái hộp. với lại trầy sơn thui. có mua thì mua mới xài cho ngon. mấy cái đồ đó rẻ rẻ hơn chút xíu mà dễ mang họa àh. mua mới về gắn mấy bữa mà nó lỏng bạc gắp bít hỏi ai

6. thienchay

thienchay Tập Lái

cam on ban. , vay minh mua hang moi cho yen tam , ma tat nhien la hang cu minh biet no ra sao chu, chi phan van la theo xe co ngon hon hang cty hay ko thoi , nhung chak mua hang moi cho khoe,hang honda chak cung ok ^^

cho minh hoi them cai nay, minh tinh gan cui dia wave rs cho dream de di dia lo^~ to cho dep , nhung kich thuoc chieu day no khac dia dream , h minh phai tien vot di lam sao de gan dc cho dream ah.
    e xin cam on

7. binh11

binh11 Bằng A1

các bác cho em hỏi cái thớt đề của alpha là gì vậy.

8. locpham1988

locpham1988 Bằng A2

muốn gắn đĩa lỗ thì mua đĩa lỗ gắn,Tân thành cái j ko có bán,mà xe đang chạy ai thấy cái đĩa ra sao đâu mà đẹp với ko.

9. locpham1988

locpham1988 Bằng A2

là cái nằm phía sau woalang lửa,trước nhông đề,bên trong chứa lò xo và bi đề.

10. locpham1988

locpham1988 Bằng A2

cn em ghé nha anh Dior,đặt gạch trước :)

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...