Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. tjenchjen

tjenchjen Tập Lái

cám ơn các bác nhìu nhìu ạ
    chắc mai qua bỉu thay cái ac quy khác thui, chứ nếu chổi than thì dù có đạp xong đề cũng không đc đâu các bác nhỉ

#10961 tjenchjen, 17/2/13
    Sửa lần cuối: 17/2/13
  2. dior

dior Bằng A4

thì trái đó gắn trên xe tq thui. muốn ngon xài trái loại tốt. đối với xe zin thì nó là trái fu neo. mà trái fu neo nó là trái đầu lõm gắn vô mất hơi sao mà xài. nhìu chú fu neo còn mua loại trái đó về canh móc mắt lại xài nữa àh. trái neo zin trong hãng >700k rùi. đội giá cục máy lên nhiu nữa. mà ráp vô đi k đâu ra đâu chắc dám chửi nát nước lun àh
    bung đầu lòng rùi đi 1 tg cỡ 3 tuần hay 1 tháng gì đó cho nó đều cam cò rùi chỉnh cam cò lại là đỡ kiu àh. để lâu wá nó tè đầu xupap mất công lắm. mà làm bộ côn liên quan gì tới thay bánh xích cam?

3. dior

dior Bằng A4

về zin im làm lại nồi cho đỡ dọng thì dc rồi đó, nhưng phải coi lại cặp lốc coi có rơ mấy lỗ chứa bạc đạn hok. bị cái đó làm lại hoài nó phá cũng kiu là kiu àh

4. dreamcuiqwe

dreamcuiqwe Tập Lái

cho e hõi , cái đui đèn sau dream , luôn ốp choá là bao nhiêu tiền , mua đồ zin hoặc theo xe cũng được , chỗ nào tin cậy a , TPHCM , cái đầu đèn với mặt nạ super nữa , search trên gg rùi mà thông tin tùm lum :-s
    với lại làm cái đồng hồ zin của Dream , mà chế lại thêm led vào ấy, cây kim đồng hồ sáng sáng với mấy cái nất km/h sáng sáng luôn ấy , là bao nhiu ? làm ỡ đâu ạ
    bữa thấy bên topic bên kia làm , nhưng mà màu mè chạy tùm lum @@

#10964 dreamcuiqwe, 18/2/13
    Sửa lần cuối: 18/2/13
  5. cleonlu

cleonlu Bằng A2

vậy nếu rơ mấy cái lỗ bạc đạn thì mình thay lốc lun hay nên đóng sơ mi lại bác

6. Mr_Heo

Mr_Heo Bằng A4

bạn phải nghe chính xác oi tiếng đó là dọng nồi hay dọng dên................dọng dên thay bạc đạn rút lốc..dọng nồi tiện khâu nồi tán cao su nồi còn lốc chổ bạc dạn bị rợ thì dóng sơmi hoặc thay bạc đạn nhật zo la hết àh bạn

7. mrclove1

mrclove1 Bằng A1

hì, tại đang quan tâm, sắp tới gom lúa lên máy + xăng + po, giò, gắp DBS un :D

8. tumavotinh0330

tumavotinh0330 Bằng A4

dạo này thấy bác dior & MR_heo chăm chỉ quá ta:85:

9. VampireTran

VampireTran Bằng A2

Mod ơi cho em hỏi, xe em màu xanh, bán toàn màu nho, giờ em muốn sơn vài món, Mod chỉ em chỗ sơn đẹp và giá hữu nghị với. Em cảm ơn mod.

10. tumavotinh0330

tumavotinh0330 Bằng A4

Sơn đẹp mà giá hữu nghị thì mình chịu
    Mình chỉ biết chỗ sơn đẹp giá theo mình chấp nhận được thôi

Đối diện đội phú lâm tiệm sơn Minh Phát
    Trên đường 3/2

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...