Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. hoaibao_net

hoaibao_net Bằng A2

cho e hỏi e đang đi dream e muốn hỏi về IC : e đang đi IC future e muốn hỏi dream zin đi IC gì là đạt nhất................ và đi IC future ổn ko?

2. tuanson21111996

tuanson21111996 Bằng A1

v cho e hỏi làm như vậy khoảng nhiu tiền dạ a?

3. wanbee

wanbee Bằng A4

Bài của bạn đi cũng là nhẹ nhẹ rồi đó,bạn lên bxc 110-125 gì chưa.Nó bị lup thôi thì bạn đem ra xoày lòng xoáy supap lại hết,nhét cam 6.5 lên bình 110,làm cái nồi lại nữa.Chi phi tầm 1tr hơn

4. sk1303

sk1303 Bằng A1

muốn lên phanh đĩa cho dream zin thì mua ở đâu ạ, e k biết gì về xe, muốn nhờ được ai thay luôn cho thì tốt

5. hoaibao_net

hoaibao_net Bằng A2

cho e hỏi e đang đi dream e muốn hỏi về IC : e đang đi IC future e muốn hỏi dream zin đi IC gì là đạt nhất................ và đi IC future ổn ko?​

6. wanbee

wanbee Bằng A4

Cái này cũng ko rành lắm bạn,bạn ra hỏi người ta thử,tìm chổ nào làm tốt tố người ta làm cho
    Đi Ic Drean lùn 99,hay Astrea đó bạn,mà chạy tà tà thì Fu1 cũng ngon lắm đó bạn

7. minhquanti

minhquanti Bằng A2

xe mình zin 100%(tất nhiên là trừ acqui hay mấy con ốc nhe :D), chạy được 20 năm rồi mà vẫn còn tốt,chưng bung máy sửa lần nào, nhưng dạo này thấy máy có vẻ ỳ , lên dốc hay lên cầu thì phải gồng máy hơi nhiều, thấy xót lắm. chạy cũng hơi hao xăng hơn trước. anh em nào cao tay tư vấn giùm bài zin để cho xe chạy tốt hơn được không nhỉ? (với có khả năng làm tại nhà được không? dạo này đi đâu sửa xe cũng toàn gặp dược sĩ không nên cũng ớn). cảm ơn anh em nhiều :D

8. hoaibao_net

hoaibao_net Bằng A2

mình cũng thích chạy nhanh. nếu chạy nhanh thì đi IC gì được vậy bạn

9. dendonchichac

dendonchichac Bằng A4

đúng là có bắt hơn tí nhưng mà sang số nó cứng qá mỗi lần kéo ko dám vặn ga mà sang số phải nhả ga ra sang số ko thì lâu lâu nó bị kẹt số

10. wanbee

wanbee Bằng A4

Xe mình từ 1->2 hay bị kẹt số lắm,thay lò ỏ vửa thôi,chứ đi lo xo cứng quá nó bắt nhìu quá,mau tuột nồi

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...