Cảnh giác đến lúc tẩy chay HONDA việt nam rồi

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi nguyenthanh, 3/3/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. donphil

donphil Bằng A2

cac bác đcao thủ cho em hỏi tý : xe của em là Fu neo , mới đc 2 năm mà giờ vit hết ga nó cũng chỉ lên được có 100km/h thôi ...đó là do xe của em nó thế hay là Hon da viet nam chi lam nhu thế a ?

2. namxbike

namxbike Bằng A2

Là do xe bạn ngon nên mới vít hết ga dc 100 đó, chứ xe honda sau 2 năm thì cũng gặp nhiều vấn đề rồi.

3. hungtranbt

hungtranbt Bằng A1

Honda bây giờ lợi nhuận là trên hết nên xe chất lượng trời ơi là phải rồi. Còn thằng Ya với SYM chất lượng cũng chưa hơn được ai mà bây giờ cũng đua đòi làm giá. bó tay!

4. kingdaniel

kingdaniel Bằng A1

thế thằng su và thằng kymco thì sao

5. vmem

vmem Tập Lái

thằng nào cũng như thằng nấy , làm ăn chụp giựt như nhau thui chứ ko phải riêng Honda

6. a1provip002

a1provip002 Bằng A1

thì tại nó chưa có xe "hót" chứ sao, thử có xem, thằng nào dại mà ko nâng giá chớ, ;;), điều quan trọng bi h là, tiền mình làm ra, thấy xe được giá, phù hợp túi tiền,ok=>múc còn ko, lựa xe khác mà mua, thế thôi, khỏi nói nhiều mắc công tồn bandwidth 4rum, bi h ko có ai mà bảo vệ đâu tự lo thân còn hơn ở đây ca cẩm

7. mrloupark

mrloupark Tập Lái

Trời ơi bác ơi, tụi mình tẩy chay nhưng HEAD vẫn bán ra hàng chục, hàng trăm cái xe mỗi ngày. Đến lúc này chắc phải có cách gì làm dữ hơn thui. Mấy bác nghĩ xem có đúng ko?

8. yeuxehonyeuvo

yeuxehonyeuvo Tập Lái

Các Head bán giá cao hơn giá niêm yết, điều đó HDVN k thể kiểm soát được
    Công nhận rằng về máy móc, HDVN k thể bốc bằng các xe khác. Nhưng HD tiết kiệm xăg hơn, thích hợp dân VN.
    Linh kiện HD có hỏng hóc, thay thế cũg dễ, cũng rẻ hơn.
    Nói về phá giá xe HD, thì Ex côn tay cũng vậy. Giá niêm yết 29tr, mà sao giá bán có nơi 36~37tr là sao nhỉ?
    Trên giấy tờ bán xe các Head vẫn ghi giá rẻ hơn, vừa là lợi cho họ, vừa là lợi cho mình khi đi đk, thuế trước bạ rẻ :d
    Em là mem mới, chưa biết gì nhiều mong các anh chỉ giáo ;).
    Nay thấy topic này hay hay có chút ý kiến ạ

9. Keon2991

Keon2991 Tập Lái

Em thấy Ya Town bán đúng giá hết,các bác nói phá giá sao nghe lạ tai quá:D.còn HDVN mà chỗ nào không ép giá em tình nguyện đến làm bảo vệ suốt đời:)).Nhưng có 1 điều là ya town ko fải lúc nào cũng có đủ hàng bán cho mọi người vì một vài lí do(không có ém hàng đâu,người wen em làm ở trong đó mà lị) nên fải mua ngoài=>đắt hơn.

10. cubi_1819

cubi_1819 Bằng A2

bạn này nói có lý nè, cung ko đủ cầu thì ai chả vậy, nhưng khi đủ rồi thì giá cũng bảo hoà thôi, còn thằng honda vn thì sao, tính đến thời điểm này giá xe ab vẫn ko thay đổi + thêm thằng lead mới ra nó cũng làm giá luôn, chán ngấy mấy cha honda vn, lợi dụng lòng tín ngưỡng cuả người tiêu dùng mà moi tiền 1 cách trắng trợn, khách hàng là thượng đế nhưng đôí với honda vn thì nó mới là thượng đế, mua thì móc tiền, ko mua thì biến@-)@-)@-)

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...