Lái xe an toàn Đèn đuôi xe - bức xúc

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi buikhanhhien, 25/3/09.

1. Gravita_92

Gravita_92 Tập Lái

Em cũng gặp phải rất nhiều thằng điên nó tháo ốp đỏ ra. Đấy là những thằng NGU tỏ vẻ ĂN CHƠI. Đi sau nó mắt hoa cả lên :(
    Hơn nữa là mấy "con lợn" nó dùng pha sáng trắng ấy. Chúng nó đi chuyên bật pha để khoe xe (mặc dù đường nội thị) chiếu vào mắt chói, khó chịu kinh khủng. Xin lỗi em chửi thề. ĐKM, một lũ lợn. Cực thiếu ý thức. Nháy pha cho nó bật cốt mà hình như nó ** hiểu gì, mặt nghênh nghênh như ngỗng :)). Những lúc thế em muốn bỏ cát + đất vào máy của nó kinh khủng :D
    Ý thức không bao giờ hơn được!

2. Châu Hải

Châu Hải Tập Lái

gặp mấy người vô ý thức vậy thì tốt nhất mình đi chậm lại đợi cho họ đi xa hoặc dừng lại lun, đúng là nhìu loại người, ko hỉu nổi

3. Rainbadboy

Rainbadboy Bằng A2

em cũng bức xúc cái dụ này...xe em gắn tem Biker việt nam ở đuôi xe...vậy mà đi trên đường Bàu cát...tự nhiên có thằng gõ mình ...nó chạy wa mặt bóp thắng là mình chóa mắt mém té xe luôn....

4. phanvanhau11

phanvanhau11 Bằng A2

em gặp mấy ông thế này cũng akay lắm :mad:. nhất là mấy ông đi si và ta :mad::mad:

5. tieufiho

tieufiho Bằng A2

Mình cũng từng thấy nhìu vụ gỡ cái ốp đỏ fia' sau ra, làm những ng` đi sau hoa cả mắt. Đúng là dân đi xe ko có ý thức j` cả. Mà mình thấy hình như đa phần những ng` như thế hình như họ rất hãnh diện vì sự dốt nát của mình hay sao ấy nhỉ, mặt cứ nghênh nghênh lên đúng là ko thể hiểu nổi trong đầu mấy đứa đó chứa thứ j` trong đó nữa, nhưng chắc ko phải là óc ng` rồi.

6. nouvo_sx9337

nouvo_sx9337 Bằng A2

mình cũg khá là ghét ....nhất là mý thằg đi sirius .....@@!

7. phongsiva

phongsiva Bằng A2

Cái đó gọi là kít trâu loại 3 mà tưởng là sôcla loại 1. Cứ tưởng mình z là hay là đẳng cấp chứ đâu bít người ta coi mình là loại động vật bậc thấp, là đầu tôm

8. hoangtuden_no1

hoangtuden_no1 Bằng A4

LIKE

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...