Exciter Công trình Thử nghiệm EX phuộc ngang

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi khicon, 27/12/11.

1. madmadmad

madmadmad Bằng A4

Mình thấy chú Sơn trả lời cho bạn hết trong đó rồi mà... Bạn nên đọc kỹ nếu có góp ý gì thì nên góp ý để hoàn thiện tốt hơn còn không thì thôi bạn lướt qua xem cho vui đi... Có làm hay không quyết định vẫn là ở mỗi chúng ta... Như mình đây mua Ex người ta kêu 3 cái này mà có bao giờ mình làm đâu: Mua cái tăng sên, mở cổ pô, chén cỗ... (2 cái đầu là bị thuốc rồi quan điểm riêng của mình nhé ai cảm thấy không hài lòng thì xem cho vui nhé kakaka)... (Mỗi người có quan điễm riêng)

Mình chỉ đang nghiên cứu cái chén cổ và cái phuộc trước sau khi đã chạy tới 40k cây số nhé bạn....

#691 madmadmad, 24/1/14
    Sửa lần cuối: 24/1/14
  2. tu_ong2006

tu_ong2006 Bằng A1

Mua cái tăng sên, mở cổ pô bị thuốc là chắc rồi bác ơi, vì nó ko có tác dụng gì hay ho hết, haha. Từng xài và từng cai đắng.

3. loc_2076

loc_2076 Tập Lái

4. 9bin

9bin Bằng A4

nhún êm hơn thì được chứ tiết kiệm xăng thì hơi quá -.-
    lỡ vào ổ gà giảm tốc độ nó nhún phát ! xong đẩy xe ra đằng trước như Bác nói thì nguy hiểm quá :v
    dù sao cũng ủng hộ bác ngày càng hoàn thiện công trình của mình hơn !

5. hiroshianh

hiroshianh Bằng A4

Đào mộ ghê quá :x

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...