Exciter Công trình Thử nghiệm EX phuộc ngang

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi khicon, 27/12/11.

1. neddybeo

neddybeo Bằng A2

Nói chung là cũng copy từ nước ngoài, ng khác mà để toàn những từ hoành tráng " công trình", " phát minh", ngay cả mấy tờ báo cũng vậy, chán

2. ntdquang

ntdquang Bằng A2

trong tấm hình chú sơn chụp chung 1 người , đó là anh ruột chú sơn, ông đó thứ 3, tên thì ko rõ, chú sơn thứ 6, hĩu đại khái thế đi.

còn bằng cấp thì theo mình là của ông thứ 3, vì ông đó là kỹ sư đức, ông đó qua đức định cư lâu rồi, lâu lâu mới về việt nam thôi

còn tại sao mình biết điều đó thì là do ngẫu nhiên thôi

3. phuong quang

phuong quang Bằng A2

thế à
    vậy mà trong topic của chú Sơn mà lại đem khoe bằng cấp của anh chú Sơn là sao vậy , khó hiểu khó hiểu
    cả mình và rất rất nhiều người đã đọc cái topic này chắc chắn 1 điều là sẽ nghĩ là cái bằng cấp đó là của chú Sơn
    việc này là có chủ đích rõ ràng
    nếu nói hơi khó nghe chút là lừa gạt người đọc

4. 54p91036

54p91036 Bằng A2

Tên ghi trên tấm bằng rỏ ràng XUÂN NGUYÊN VINH ( tức NGUYỄN VĨNH XUÂN )
    trong khi chú Sơn là ....... tên SƠN .

Đọc mà nhầm thì thiệt quá .. khó hiểu !

*** 2 tấm bằng trên là
    _ kỹ sư kết cấu thép
    _ kỹ sư hàn

Được cấp tại Cộng hòa liên bang Đức

5. ntdquang

ntdquang Bằng A2

chắc close topic dc rồi.................

6. khanh_zr

khanh_zr Tập Lái

Chú ơi cho cháu hỏi, phuộc sau SUZUKI FX125 có thể làm thành phuộc ngang được không ạ? Nếu không thì mình phục hồi được không và giá cả khoảng bao nhiêu? Giờ cháu mà cỡi FX giống như đi trên mây, bồng bềnh lắc lư như đưa võng. Hi..hi...

7. pro_gau

pro_gau Bằng A2

mấy chú này chú Sơn 30 năm trong ngề là kỉ sư mà mấy bạn comment chê bai dữ quá!! hùa theo người ta không !! chúc chú Sơn thành công

8. 53-S3 1839

53-S3 1839 Bằng A2

Trời đất ơi! con cám ơn chú chuyến này con đem xe qua làm để 1-1 con chạy bình phước chứ phuộc zin mấy thằng kỹ sư hãng làm như *** ấy đang xài ohlins mà không tin tưỡng lắm chắc làm ngang ra như z1000 con mệ phuộc ngang gắn mà như hok gắn hok biết sử dụng phuộc ohlins đc không chú! chú cho con cái giá nhé ! mấy bạn đừng có chê bai người ta như vạy chứ haizzzzzzzzzzzzzz mấy bạn phải nc lịch sự chứ chú sơn lớn rồi mà

9. Tuấn3T.81

Tuấn3T.81 Bằng A4

chú nấm làm chơi BP à.làm đi chú lúc đó phuộc ngang hay phuộc zin sẽ thắng:))

10. 53-S3 1839

53-S3 1839 Bằng A2

Tui làm tui bo cua 100km/h tui quất bên chú lun đó nha chú=]]]]]]]]]]]]]]]] mà chú ơi lỡ tui quất hàng rào chắc chia tay chú =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]] hahahahaha

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...