Sóc Trăng Cộng đồng biker Sóc Trăng (tầng 4)

Thảo luận trong 'Ngôi Nhà Các Đội Xe' bắt đầu bởi anhtuancld, 4/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. anhtuancld

anhtuancld Bằng A2

Tình hình là topic cũ (tầng 3) đã vượt qua con số 100 trang nay mình xin phép lập topic mới để ae Biker Sóc Trăng giao lưu và phát triển. Xin chúc cộng đồng Biker Sóc Trăng ngày một phát triển.:)>-

Thời gian đã trôi qua theo từng ngày nhưng anh em chúng ta vẫn gắn bó và đóng góp một phần không nhỏ cho sự phát triển của Biker Sóc Trăng cho đến ngày hôm nay mặc dù có sự biến động nhỏ về số lượng member .Hôm nay Cộng đồng Biker Sóc Trăng rất hân hạnh được mở sang chương 4, vì thế thay mặt cho Cộng đồng Biker Sóc Trăng mình mong rằng anh em tiếp tục cùng nhau xây dựng , tham gia các hoạt động xã hội, tổ chức các buổi off, giao lưu với Biker các nơi khác cho có ý nghĩa trên tinh thần BikerVietnam nhé!!!

xIIxManxIIx thích nội dung này.
  2. sangphol

sangphol Bằng A2

Hân hạnh đc chào đó topic Cộng đồng Biker Sóc Trăng - tầng 4.
    Vậy là Biker Sóc Trăng chúng ta đã gắn bó với nhau trong suốt gần 2 năm trời, anh em SBC cùng nhau xây dựng ngôi nhà Sóc Trăng đến tầng thứ 4 rồi.
    Xin chúc SBC chúng ta ngày càng vững mạnh và phát triển theo tinh thần Biker nhé.

3. anhtuancld

anhtuancld Bằng A2

Tình hình là bên topic cũ a thấy có 01 số mem mới ,ae có liên lạc gặp mặt chưa
    Sang: 2 bóng led mua về chưa Sáng

xIIxManxIIx thích nội dung này.
  4. wave100st

wave100st Bằng A2

Ok,bạn Chaly ở Vụng Tàu tên Thắng,đang làm việc tại Công An Tỉnh đường Hùng Vương.
    EM có uống vafe với bạn đó rồi. Đợi ông Sáng về mình gặp Thắng lần nữa và đi vòng vòng ST chơi cho bạn ấy biết luôn

5. kuzinst1

kuzinst1 Bằng A2

chào mừng nhà mới kái nào anh em...hihihi...chúc mừng nhà chúng ta đc lên thớt nào hihih

6. sportracing

sportracing Tập Lái

chúc mừng ngôi nhà bikersoctrang đã xây lên được thêm 1 tầng nữa.

7. wave100st

wave100st Bằng A2

Sao nhà mới xây rồi mà có vài người mừng Tân Gia vậy ta? Mọi người đâu hết rùi

Lang thang trên net thấy đc tấm hình này,up lên cho anh em cùng coi. Nước ngoài thì CSGT chạy Siêu Xe Lamboghini còn Việt Nam mình cũng ko thua kém nhé

#7 wave100st, 5/6/10
    Sửa lần cuối: 5/6/10
  8. chaly_vt90

chaly_vt90 Bằng A4

Cái pic này lâu òi mà K hihi từ từ sẽ có nhiều người đừng vội chứ bạn :D

9. kuzinst1

kuzinst1 Bằng A2

đúng là vietnames V.I.P...........:p

10. DragonRSX

DragonRSX Bằng A1

Cộng đồng Biker Sóc Trăng đã lên tầng 4 rùi ;;), hi vọng qua tầng mới sẽ có nhiều mem gia nhập và các mem cũ sẽ quay trở lại cùng anh em :). Cung hỷ New Home

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...