Hayate Chia sẽ tiêu hao xăng xe hayate 125ss fi

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi phonglanbk, 11/10/12.

1. hokthuocbai

hokthuocbai Bằng A2

Sao kì z ta..hayate 2010 of mình bình xăng con mà cũng tầm 40,km/lít,con hayate ss kô fi của cậu cũng tầm đó mà..mình tưỡng ss fi sẽ khủng hơn chứ sao tốn xăng wá z ta..

2. Su_Hayate

Su_Hayate Bằng A4

​1 câu hỏi không lời đáp

3. hokthuocbai

hokthuocbai Bằng A2

Chắc cái cục fi của su có mấy cái bình xăng con mini nằm trong đó ùi...hihi

4. duongleo79

duongleo79 Tập Lái

Nếu muốn về khoản tiết kiệm xăng thì khuyên bạn nên mua Honda, hoặc Yamaha mới ra (mặc dù mình đang xài HAYATE)
    Về khoảng máy móc, đầm xe, mẫu mã và sở thích SUZUKI thì khuyên bạn nên chọn HAYATE SS, đừng mua SS Fi chỉ cúng tiền "ngu" cho nó (SS .. có tem mới rất đẹp, mắc hơn)

5. giahayte

giahayte Tập Lái

Chào các Bạn !

Tôi cũng là nạn nhân của Hayate SS FI đây ! Xe chạy được 12000 km, luôn chạy đường trường ( ngày 2 buổi đến trường đi + về : 45 km) mức tiêu hao nhiên liệu tầm 30km/1L, có khi chỉ 25 km/1L nữa ). Tê tái túi tiền luôn ! xăng mà lên giá thêm chút síu, Chắc tôi phải đi xe bus quá ! tiền đâu chịu cho thấu !
    Đề nghị các bạn có xe FI mà tiêu hao nhiên liệu quá cở thợ mộc, nên cùng nhau kiện hãng SUZUKI thông qua hội bảo vệ người tiêu dùng ! chứ bị lừa kiểu này tức chết đi được !

6. chemicalx

chemicalx Bằng A2

hồi mình mua xe đại lý còn khuyên ko mua FI nữa :D nói đắt hơn 5tr mà chả tiết kiệm dc nhiu.
    nghe comment của a e mà bùn cho FI của Su ghê, hãng lớn mà làm ăn dởm quá.

7. phonglanbk

phonglanbk Tập Lái

Đề nghị bác nào chạy 125 ss fi tiêu hao xăng okie (40km - 50km) thêm tiếng nói. Tình hình này vài bữa, Su dẹp FI luôn. :D

8. VampireMaster

VampireMaster Bằng A2

@-) xe các bác hao xăng ác như vậy sao, k lẽ mình gặp hên ngay chiếc xe khá ổn ta @-)

9. duongleo79

duongleo79 Tập Lái

Để thêm 1 thời gian anh em vào chia sẻ thêm mức tiêu hao xăng của con Hayate SS Fi này, rồi nên lập "Hội xe HAYATE SS Fi hao xăng", sau đó anh em off 1 bữa, có thể chạy đường trường để đánh giá lại khách quan, chính xác mức độ hao xăng của xe, đồng thời chụp hình quay clip (kết hợp đi chơi luôn, Vũng Tàu, Long Hải chẳng hạn) để có chứng cứ cụ thể. Rồi làm đơn lên HỘI BẢO VỆ NGƯỜI TIÊU DÙNG (đã có luật rồi đó anh em) để làm cho rõ ràng, chứ không có chuyện "cả vú lấp miệng em" được. Cứ nghe quảng cáo "HAYATE SS Fi" nhan nhản trên TV mà tức không chịu được :121:
    Mục tiêu: VÌ CON EM HAYATE CHÚNG TA!

#39 duongleo79, 18/10/12
    Sửa lần cuối: 18/10/12
  10. zu.4u_sft

zu.4u_sft Bằng A2

mình cũng đang làm 1 bảng thống kê xăng. Sẽ up lên khi đc 1k km, xe đang chạy 6k6km

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...