Hayate Chia sẽ tiêu hao xăng xe hayate 125ss fi

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi phonglanbk, 11/10/12.

1. ngoconghoan

ngoconghoan Tập Lái

bạn nói đúng đó. xe su đi đường trường thì tốt đi đường thành phố xăng không được tốt lắm
    cằng khởi động nhiều càng tốn xang

2. phiphu2010

phiphu2010 Tập Lái

HA FI chỉnh được lượng xăng gió nha các bạn. vặn ốc garanty ra hết cỡ bugi ra màu trắng luôn, vặn ốc garanty vào hết cỡ bugi ra màu đen luôn đó. mình chỉnh lại cho nó chuẩn là đỏ gạch. đi TP 33km/l. đường trường 45km/l. đành chấp nhận do sài gòn kẹt xe dữ quá. nói chung là hết cách.

3. gala3089

gala3089 Bằng A4

Cái đó chỉ 1 phần thôi, còn triệt để vẫn phải là nạp lại Firmware.

4. ngoconghoan

ngoconghoan Tập Lái

cái của bác đi trong thành phố hao dữ vậy. của em đường cả nội và ngoại thành cũng lên được tầm 40km/l
    cái này cũng phụ thuộc vào cách đi nữa

5. VampireMaster

VampireMaster Bằng A2

hiện tại tới h xe mình đi được 20500km rồi và vẫn đều đặn ở mức 50k xăng được 80 - 85km, tạm chấp nhận được

6. giolangthang

giolangthang Bằng A2

Vậy xe mình có lẽ tốt hơn chút đổ 50 k / A95 đo lúc nào cũng trên 100 km. Đi đuờng trường thì phải nói là ok toàn trên 55 km / lít đã test thử lần thứ 3.

7. vuquynhvan

vuquynhvan Bằng A1

Xe của e đăng ký được 13 tháng rồi, chạy 11.000 km thay dầu và bảo dưỡng đúng định kỳ.Đường trường tầm 2l3, đường nội thị t 2l7-2l8.E thay đúng mỗi cái má phanh từ ngày mua tới giờ.a/e nào muốn mua thì điên thoại cho e với nhé.SDT 01653002882 .biến số xe của e là 29P1-114.75.giá tầm 17-18 triệu nhé

#237 vuquynhvan, 2/2/13
    Sửa lần cuối: 2/2/13
  8. namcobain

namcobain Tập Lái

Mình thấy fi cũng đâu hao lắm đâu, xe ga mà các bạn, minh mặc dù ko để ý lắm về xăng nhung mọi người bàn nhiều nên mình cũng test thử : chắc chắn là phải có sai số, lúc thì được 36km/L lúc thì 38 , mà xe ga thì thế cũng là tạm ổn rồi mà, con nếu bạn nào test thấy thấp quá thì có khả năng là đường đông kẹt xe hoặc chở hai , chứ mình thấy xe mình đang rô đai mà mức xăng đó thì ko đến nỗi vì dù gì cũng là xe ga, thích hayate nên mình mua, xăng cộ thì chịu khó tí để thỏa mãn đam mê hehehe.

9. nhatduytctc

nhatduytctc Tập Lái

chuc cho top pic minh ngay vung vang hon.,nam moi chuc moi nguoi moi viec hanh thong gia dinh hung thinh

10. shinichi_moto

shinichi_moto Tập Lái

đọc hết trang sao thấy hayate SS FI hao xăng quá vậy. Mình chạy Skydrive mua lại được gần 2 năm rùi , đi được 28000 km, trong thành phố chở vợ đi làm trung bình xe chạy 40km/l . Chạy đường trường về quê ở bà rịa thì 50km/l. Xăng chỉnh tại suzuki trần quốc thảo.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...