Attila Chia sẻ kinh nghiệm về xe SYM!

Thảo luận trong 'SYM' bắt đầu bởi care_sym, 19/11/08.

1. care_sym

care_sym Bằng A4

Hao xăng hay không cũng tùy vào tình trạng động cơ cụ thể nữa, nói chung cấp phụ tùng của dòng xe này ko cao, đồ máy móc thì có chứ dàn đồ nhựa thì hơi khó kiếm.

2. cuulong76

cuulong76 Bằng A4

đánh dấu có dịp ghé tham khảo cho Victoria

3. BellaDo

BellaDo Bằng A2

chài nhìn bảng báo giá của pác ....hic hà...xem em chắt tốn bộn tiền....

4. maxspeed1033

maxspeed1033 Tập Lái

a ơi cho e hỏi cái này . e đang đi con attila victoria 2007 , nồi xe e hơi bị tuột , giờ làm lại nồi thì giá cả bao nhiu hả a

5. care_sym

care_sym Bằng A4

Tùy tình trạng hiện tại và xe em đã làm lần nào chưa nữa! Nếu chỉ dán bố thôi tầm khoảng 170k, dây curoa 220k, bi nồi 90k, con trượt 30k,...

6. rubbi1404

rubbi1404 Tập Lái

anh ơi cho em hỏi cái, chiếc attila 2006 của e tự nhiên cả tuần nay máy chạy bị khựt khựt, ko lên ga nổi luôn, chạy khoảng 500m là hết bị khưng, nhưng chạy tầm 40 là max, lên ga nửa thì nó bị khựt, a xem giúp em bị gì với và chi phí sữa là nhiu hả e :( thanks anh nhiều lắm ạ

7. loveka

loveka Tập Lái

Em muốn thay dàn áo victoria gác chân thường màu bạc hết khoảng bao nhiêu vậy anh? cả dàn mủ màu trắng và mấy cái ốp màu đen luôn. Dàn cũ của em bị gãy pas hết rùi :( thanks anh!

8. zZLangTuZz

zZLangTuZz Bằng A1

bác ơi! có cachs nào làm cho mấy em vic tiết kiệm được xăng không hả bác. em nghe nói thay BXC có thể tiết kiệm đựơc chút ít. không biết như thế nào hả bác

9. swatgibl

swatgibl Bằng A2

anh ơi cho em hỏi là mâm sau attila victoria đời đầu giá bao nhiêu vậy anh?cả cặp phuộc trước và sau nữa^^(phuộc trước có phục hồi được không ạ?hay phải thay luôn vậy anh?)

10. care_sym

care_sym Bằng A4

Kiểm tra lọc gió, ***** cắm mô bin sườn, bugi, vệ sinh bình xăng con,.... Chi phí tùy tình trạng thực tế.

Full bộ áo của đời gác chân thường nếu là đời 2005 thì 2T145k, đời 2006 thì 2t230k.

Có nhiều yếu tố gây nên hiện tượng hao xăng, thay bình xăng con ko có nghĩa là bớt hao xăng được nhé!

Mâm bánh sau 680k, cặp phuộc trước 900k, phuộc sau giá chỉ 220k. Phuộc trước thì chỉ nên thay nhớt phuộc và phốt nếu bị xì nhớt.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...