Attila Chia sẻ kinh nghiệm về xe SYM!

Thảo luận trong 'SYM' bắt đầu bởi care_sym, 19/11/08.

1. xlive

xlive Bằng A2

Lên kiểu đó ko ít tiền đâu Bạn à trong khi giá của Victor cũng ko bèo, lên rồi bán thì lỗ luôn

2. shinkesiro

shinkesiro Tập Lái

Attila 2008 lên 150cc

Dear a Hùng

Mình có 1 con Attila Victoria 2008 đã chỉnh ở trạm Năm Hổ nhìu lần, tuy bây giờ chạy cũng ổn nhưng do thân hình hơi tròn (>80kg hix) nên em này chạy thấy ì ạch quá, giờ mình muốn upgrade lên full 150 của excel như anh em "tư zấn". Anh Hùng xem và báo giá giúp toàn bộ công việc cần làm và thời gian upgrade giúp mình nhé. Nếu ok thì cuối tuần này mình cho chạy luôn cho nó máu :87:

Thanks a Hùng trước

3. Ms.Zun

Ms.Zun Tập Lái

A ơi, e vừa mua con Attila Eli EFI mới, lúc đại lý trả sổ bảo hành thì thấy dán 2 trang đầu lại với nhau, e bóc ra thì thấy ghi là khi mình mua xe thì sẽ được phát cho 6 phiếu, mỗi phiếu trị giá 25K để khi mình đưa xe đi bảo hành đưa cho bên bảo hành. E gọi điện ra chỗ mua người ta bảo chính là mấy cái phiếu cuối quyển mà có in 10000Km,20000Km,..

Cho e hỏi như thế có đúng ko ? nếu đi bảo hành ko có phiếu đấy có được bảo hành ko ạ ? Cảm ơn a.

4. Ex1639

Ex1639 Bằng A2

A cho e hỏi ati của e đèn báo nhớt hiện màu đỏ.sau khi thay nhớt xong nó k qua màu xanh lá cây mà vẫn màu đỏ??tại sao vậy a

#2374 Ex1639, 10/8/12
    Sửa lần cuối: 10/8/12
  5. lyanhdung88

lyanhdung88 Tập Lái

A cho em hỏi....xe e chạy nóng máy nghe mùi khét...và có khói từ bên trong quạt gió bốc ra,ốc bô bị hổ....
    Như vậy là e nó có vấn đề gì không....hay khói từ ốc bô bị hở xì ra và quạt gió thổi ra...

6. tansalem

tansalem Tập Lái

a hùng cho mình xin địa chỉ em đem xe sửa.

7. jerry2407

jerry2407 Bằng A1

xe ati vic của e nó chạy cũng lâu òi máy kéo hơi yếu với lại hú nữa.cho e hỏi nếu bi giờ thay nhông hú + dây curoa+chuông + bố nồi thì hết bao nhiêu tiền a?
    thay như vậy xe đi đả ổn chưa ? còn hú nữa không ? Anh báo giá cho em biết được e qua làm nha. Thanks a rất nhiều

8. care_sym

care_sym Bằng A4

Mấy trang phía sau là nơi để đại lý đóng dấu vào sau khi bảo dưỡng thôi, đại lý đó đã lấy hết phiếu bảo dưỡng của xe rồi. Các phiếu phía sau phải giống cái phiếu trong hình ở trang đầu mới đúng.

Sau khi thay nhớt phải trả lại lỗ giải trừ phía dưới đồng hồ công tơ mét mới xanh lại. Do thợ bên ngoài ko chuyên nên họ ko biết điều này.

Làm cái pô lại hết àh!

14 Nguyễn Văn Quá, P Đông Hưng THuận, Q12, 0909 145 808.

Bộ hộp số có luôn cốt bánh 950k, dây curoa 220k, dán bố lại luôn công 170k. Nếu xe đi hao nhớt nhiều thì phải làm thêm dàn hơi lại khoảng từ 500k đến 800k tùy tình trạng.

#2378 care_sym, 7/9/12
    Sửa lần cuối: 7/9/12
  9. jerry2407

jerry2407 Bằng A1

Xe e k hao nhớt, máy móc vẫn sạch trơn chỉ có máy ỳ và hơi hú thôi. Thanks a nhiều! về gom lúa gạo sẽ qua a mần liền :D

10. giang.fx

giang.fx Bằng A2

a hùng cho mình hỏi fiddle 2 của sym chạy tốt không....và xe xăng tầm bao nhiêu...nghe mọi người nói anh từng mổ 1 con rồi....
    va no là hàng nhập về nên không có chế độ bảo hành cũng như phụ tùng sửa chữa phải không....a cho em ý kiến sớm nhé....theo e quan sát thì phần dộng cơ khá với ali...thank a

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...