Attila Chia sẻ kinh nghiệm về xe SYM!

Thảo luận trong 'SYM' bắt đầu bởi care_sym, 19/11/08.

1. care_sym

care_sym Bằng A4

Thay cả cụm bố ba càng và chuông nồi luôn thì được.

Nếu bán thì sơn lại đi em. Nếu ko xa thì có thể mang lên chỗ anh.

Vàng nối với vàng, hồng nối với trắng. Tốt nhất thì em cứ nối trực tiếp với nhau. Cháy như vạy thì cục sạc ko hoạt động sẽ bị hết bình.

Dàn áo attila có lẻ từng món hết. Nắp tay lái trước 210k, nắp trước ngay bộ đèn pha là 320k. Trên anh cũng có đủ các phụ tùng này.

Xe em đi trên 40k km thì thay cũng được nếu muốn mới hết. Còn ko thì dán bố lại rẻ hơn. Dán bố thì khoảng 200k, bộ mâm dẫn động 310k, bộ bi nồi 90k, dây curoa 220k, 3 con trượt 20k, vậy là xong rồi đó.

#2361 care_sym, 5/5/12
    Sửa lần cuối: 5/5/12
  2. dulongdaihiep

dulongdaihiep Tập Lái

Chào anh Hùng! E dang chạy chiếc Attila đít bầu, mấy bữa nay kim xăng giở chứng! Càng chạy kim xăng không xuống chữ E mà cứ chạy ngược lên chữ F (full)....:(:(....và khi đổ xăng, kim lên rất chậm, có khi đứng im ở vạch E luôn! Vậy là nó bị gì? sửa hết khoảng bao nhiêu tiền vậy anh? Thanks

3. samcuu

samcuu Bằng A4

Cho mình hỏi gù Attila trong hãng SYM có bán lẻ ko? Nếu bán giá bao nhiêu? Muốn gắn cho Ex 2011 bao tay zin ko biết gắn đc ko:))

4. huydt78

huydt78 Tập Lái

chào anh hùng em tên là huy em đang chạy chiếc vic 2007 xe em đã làm nồi 2 lần rồi nhưng em vẫn còn rất yêu nó,hiện nay khi chạy mỗi lần em lân cầu háy chạy lên dốc,nó bị tình trạng kêu rọc rọc có lần có người chỉ em đi thay máy cục mủ nhỏ trong máy thì xe chạy lại rất êm không bị kêu nhưng thời gian khoàng tháng là no bị lại có cách nào khắc phục hoàn toàn được không anh,rất mong anh giúp dùm em rất gà về xe nên dùng từ hơi bèo mong anh thông cảm

5. riverplate91

riverplate91 Tập Lái

em đang đi con atilla 2008
    mới bị tông xe nên cái gầm xe bên trái bị bể quá trời, anh cho em hỏi có thay cái gầm xe được không và giá cả bao nhiêu + thêm cái dàn áo phía trước nữa tổng cộng la bao nhiêu nha anh.

6. care_sym

care_sym Bằng A4

Từ bây giờ mình sẽ chuyển sang tư vấn bên "hoi quan biker".vn với nick là sym_care. Mời các bạn sang đó để được tư vấn.

7. hunter241085

hunter241085 Tập Lái

e muốn làm nồi + thay dây cuara+bi nồi + lò xo hết bao nhiu vậy a , xe eli , cho e dia chi tiệm cua a luôn nha

8. cauongtroi

cauongtroi Tập Lái

xe mình bị tỉnh trạng khi dắt cảm thấy rất nặng,nhất là dắt lùi (đi trạm bảo hành ko thấy hết).xin hòi xe bị bệnh gì,chi phí sử chữa? xe Joyride .
    thank mr

9. kuku138

kuku138 Tập Lái

anh cho e hỏi e mới mua chiếc excel 1 mà khi đề phải lên tay ga sâu nó mới chậy, mà nó giật giật như bị hụt xăng vậy đó, máy xe kêu như trâu , anh giúp e với

10. thao_yubi

thao_yubi Bằng A1

mấy anh cho em hỏi giờ em tính mua 1 chiếc eli 2k8 nhưng giờ em thấy toàn xe lên đời nên em sợ :) nếu ati đít bầu thì ko sao :) mình nhận biết năm sx trong cavet đc :) còn nếu victoria lên eli thì phải làm sao phân biệt được khi nó lên full lốc.........bô + mâm eli hết thì e làm sao phân biệt được ạh

các anh cho em xin cách nhận biết số máy và khung của eli đời 2k7 trở lên :) và số khung và số máy nằm ỡ đâu ạh

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...