Attila Chia sẻ kinh nghiệm về xe SYM!

Thảo luận trong 'SYM' bắt đầu bởi care_sym, 19/11/08.

1. care_sym

care_sym Bằng A4

Tùy tình trạng xe mà cần phải làm lại như thế nào nữa. Tầm khoảng 11T trở xuống.

2. Quangbeofbsa

Quangbeofbsa Tập Lái

Anh Hùng ơi cho em hỏi anh 1 chút: Attila của em bị hiện tượng bị sặc xăng. Nếu cứ để xe lâu thì không nổ được, tháo bugi ra thấy ướt rồi.! Lau khô lắp thì lại nổ được, nổ rồi để 1 lúc sau khoảng 30 phút tháo ra lại thấy ướt bugi rồi. THế là nó bị sao ở phần chế hoà khí anh nhỉ? Giúp em với sắp Tết rồi mà xe tậm tịt quá...

3. care_sym

care_sym Bằng A4

Vệ sinh bình xăng con lại, có thể do cặn dính vào đầu bông tu gây ngộp xăng.

4. nhoctriet0651

nhoctriet0651 Bằng A2

a hùng ơi con attila bầu nhà e khi rồ ga chạy thì nge rè rè dưới máy còn nhả ga ra thì êm ru ( có bị hú nhông nữa ) bây h phải làm sao mất tiếng rè đc hả a

5. care_sym

care_sym Bằng A4

Chạy thử xe đạp nhẹ cái chân chống đứng cho nó rời khỏi bloc máy xem coi có hết ko, nếu hết thì thay cục cao su chân chống mới, nói chung phải cho thợ chạy thử dễ xác định hơn.

6. minhkhoa98

minhkhoa98 Tập Lái

anh Hùng cho e hỏi là khoảng 2 tháng trước có đến tiẹm của a thay bố nồi sau ( ati đít bầu, chạy êm nhưng cứ bị rần rần máy khi tốc độ trên 50kmh lúc đó do e test ko kỹ) có phải là 3 càng dán ko đều ko? có cần dớt ko? xe đề pa yếu có cần thay lò xo nồi sau ko a (đang đi bi nồi nhẹ)? sẵn cho e hỏi cụm đèn trước ( do nóng quá nên bị chảy) giá bao nhiu lun!

#2246 minhkhoa98, 28/1/12
    Sửa lần cuối: 28/1/12
  7. happynguyen1990

happynguyen1990 Bằng A2

mấy bro cho hỏi atila đít dẹp đời 2009 phuộc sau có thể gắn của yss hay gazi đươc không vậy

8. longledk

longledk Tập Lái

A ơi cho e hỏi
    + full dàn áo của xe Enjoy là bao nhiêu vậy A ?
    + E tính chế 2 cái bóng đèn sương mù ( màu xanh ) nhỏ nhỏ cho 2 bên xi nhan giống của thằng Exiter thì khoảng bao nhiêu A ? và có nên chế hay kô ạ ?

9. pth92

pth92 Tập Lái

Mấy anh cho em hỏi, hiện giờ con Bonus có thể thay máy con gì vào được? e xin cám ơn ạ.

10. care_sym

care_sym Bằng A4

Nối khoan chuông thường hơi bị rền ở khoảng 50km/h, nếu chỉ bị nhẹ thì ko sao, nếu rền nặng quá thì qua anh đổi cho cái chuông khác, bị chuông chứ ko bị bố ko đều đâu em. Muốn đề pa nhanh hơn thì thay lò xo lớn puly.

Cụm đèn pha đích bầu nay lên giá tới 400k 1 bộ có luôn bóng.

Có thể gắn nếu so sánh chiều dài bằng nhau và là chủng loại phuộc đơn.

Dàn áo của Enjoy bên anh ko có hàng em ơi! Muốn chế đèn thì em ra mấy chỗ hàn đồ mũ hỏi xem.

Chọn loại máy đứng giá cả ok rồi chế lên thôi.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...