Thị trường CBR 125 2013 của Rebelusa .............1 sp mới nữa......

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi vhoangvl, 26/11/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. lesiphu218

lesiphu218 Bằng A2

đừng so cái pn với ex, vì giá nó gần gấp đôi con ex. Cái đoạn " đặc biệt thanh niên mua moto cái đầu tiên là ĐẸP+ RẺ, thứ 2 là pô TO rồi mới đến chất lượng máy" chỉ có thanh niên đú bẩn mới thế nhé, tôi thấy thanh niên đi mua xe người ta có nhiều tiêu chí lắm, nhất là mua moto thì phải tốc độ, chất lượng, vẻ đẹp, chứ pô to mà chạy như con rùa, nay hỏng mai hỏng rồi lại làm bài báo "fix lỗi xyz" à? Nói như bạn sao người ta k mua lifan hongda damsan hết đi, kiểu dáng bắt chuớc y sì đấy :-j
    Ôm cục nợ rồi định dụ người khác theo mình à =))

2. JupiterGP

JupiterGP Bằng A4

Xe xịn quá :D

3. BboyMike

BboyMike Bằng A2

chả hỉu rẻ chỗ nào =]] gấp 2 3 lần chỗ nào =]] CBR150 95tr, Pheonix PN 175r 8x tr. Hài wá. topic bên có bác chạy rồi kìa, còn cho số DT kìa, có gì gọi hỏi đi. Đi xe mà chỉ cần đẹp, pô to là bít thành phần thanh niên gì rồi =]] Cục máy thì khỏi nói, thằng Re be lu sa phù phép chứ đâu, giốg như megelli 175. Ng ta chỉ có 125 và 250, re be lu sa đem về phù thêm cái cục máy thành megelli 175.
    Mà nhìn thấy chữ đi tour với thằng Re be lu sa là hỉu rồi, PR xe mới chứ chả có gì. Giống như Pheonix lúc trước cũg rủ 1 đoàn đi tour xog về viết 1 đốg bài PR.

4. Fireball

Fireball Bằng A2

Mục đích của Phonenix để phục vụ cho những bạn đi xe có tiêu chí như thế thì cứ để kệ người ta mua. Miễn sao ra đường đi đứng văn minh như bác windy là được rôi.

5. tltimcahill

tltimcahill Bằng A4

:71: đây , bạn thân mình chạy Phinôphịt đây , nó chạy dc 6k rồi . Mình Ex11 chạy dc 10k, chả làm máy móc gì , chỉ đi nhớt Motul Gold . Bửa cho ảnh mượn chạy thử , chạy 1 vòng khu Nguyễn Văn Linh song ảnh nói : sao xe mày êm thế , vô số nhẹ quá . Tới mình chạy xe nó : thấy củng bt , mạnh hơn xe mình nhưng máy hơi kêu , hơi khó điều kiển . pô đả lúc nẹc nghe ùn ùn :88: .

6. shady_attack

shady_attack Bằng A2

bỏ mọe rồi thanh niên thế này thì nc nhà đi về đâu ................

1 cái xe 80t vs với 1 cái xe 35t dek bik nhục hay sao mà la to thế ;)) ,đưa thêm đây 10t tớ thêm cho ex chút ;)) xẳng sàng chấp cậu 1 cây cột điện ........ok ????
    CB175 cực bốc cái củ kẹt :)) wave cam xăng nồi ra đông tây dắt 1 thân xe hoài dek thấy lên nổi HAHAHAHA

cho mình xin lỗi chứ ~ thằng chạy xe của Ré bè lú sà toàn mấy thằng ngu k bik nhục nhé

P/s: thần thánh nhất là cục máy VN :)))))))))))) đâu đâu hôm nào tháo thử cục máy ré bè lú sà thần thánh giết chết ex từ số hai qua tớ mượn xe made in VN chổ nào

7. feofuot

feofuot Bằng A2

mấy chú rebeluchina cùi thấy gớm mà khoái làm chyện ruồi bu cho người ta chửi, toàn tự biên tự diễn tự sướng nghe mắc ói, có 2 cục máy,1 cục cho cb125r và 1cục cho notus rồi chế lung tung cho con phoenit nhái mà tưởng ai cũng ngu ko biết như mình,,rồi bày đặt so sánh với xe nhập, xong nhảy qua đua với ex 135, mang tiếng moto nhái 175 toàn linh kiện china là chỉ được vậy sao

8. shady_attack

shady_attack Bằng A2

nghe đồn đâu 175cc 19hp cơ đấy ;;) dắt ex 135cc 12hp bị hãm tua mà sướng tê lên đc ;)) ............... 1 câu thôi : "đáng thương hại"

#78 shady_attack, 4/12/12
    Sửa lần cuối: 4/12/12
  9. tltimcahill

tltimcahill Bằng A4

:88: sao kì vậy ta , em chạy ex11 zin hết mà sao leo lên xe nó thấy xe nó mạnh hơn àh

10. xzxKINxzx

xzxKINxzx Bằng A4

Cám ơn các bạn đã tham gia góp ý, mặc dù các bạn chỉ gõ cóc cóc, nản, thôi mình tạm hài lòng với đam mê của mình, dù sao cũng qua 1 thời mình chạy satria, exc, cũng mio chiến rồi tay ga các loại, nhưng chạy moto cảm giác phê hơn hẳn ( mặc dù chỉ nhích 40- 50 km/h thôi )
    Hàng tàu, ờ ờ, các bạn nghe người ta " nói " hả, nhảy lên vít chưa ??, hay chỉ hùa và hùa ??
    Mình xin nhường lại diễn đàn cho các bạn tiếp tục la ó, mà hay 1 cái các bạn càng la ó thì sự nổi tiếng của hàng tàu này càng cao và khách càng nhiều, cám ơn ^^.
    Nhân tiện bên mình có hội moto dành cho các xe moto < 175 anh em nào tham gia qua MTR Q7 góp vui cho vui nha,cbr150 có ,R15 có , cả 1 mớ hàng tàu của các bạn cũng có,chủ yếu tìm cảm giác chạy khác với exc hay xipo thôi.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...