Camera dành cho Bikers !

Thảo luận trong 'Photography Cáfe' bắt đầu bởi loithuxua, 13/3/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. Thach-shogun

Thach-shogun Bằng A2

Joseph mến, đến nay luyện chụp ảnh đến đâu rồi, sắp tới làm một chuyến đi bụi lên Đà Lạt chụp ảnh đi !, kiếm thêm mấy cô người mẫu Biker nhà mình (mong rằng chưa lấy chồng), rủ các chiến hữu Biker mê chụp ảnh cùng đi.

2. thptquochoc

thptquochoc Tập Lái

dưới 10 tr có dslr new nào o ạ?? em cũng thèm lắm, mỗi tội là sv đang bám đít bố mẹ nên tiên bạc o có

3. p3_Kim

p3_Kim Bằng A2

em cũng đang có 1 em D80 cũng xài thử Canon 450d so sánh thì thấy về phần menu thì cannon chỉnh dễ hơn hay sao ấy,chỉnh Iso,khẩu độ,tốc độ lấy điểm cũng dễ

4. Howler-Cat

Howler-Cat Bằng A4

các bác cứ khoe máy ảnh...mà chưa ai post hình lên gì cả...???:-/

5. votruonghai

votruonghai Bằng A2

Dạ em làm liền nè anh Bình ơi! những tấm đầu tay, mong anh em chỉ dẫn thêm ạh.
    Em đang dùng em F717 ( của bác loithuxua đó ) :p
    http://upnhanh.sieuthinhanh.com/userimages/images/sieuthiNHANH2009072620630mtqwyjc1zt1629448.jpeg

#25 votruonghai, 26/7/09
    Sửa lần cuối: 26/7/09
  6. Thach-shogun

Thach-shogun Bằng A2

Bà con ơi, mình thấy con Nikon D40X đúng là ngon bổ rẽ, màu sắc khá đẹp và rất thực, nhất là với ống Sigma 18-50 HSM. Tập chụp với DSLR thì D40X hay D3000 là sự chọn lựa đúng đắn, nhưng bắt đầu ghiền D90 và xa hơn chút D300S. Dĩ nhiên là với các loại máy này thì ống kính trang bị cũng ....!!!, bắt đầu thấy khổ rồi, cũng tại ông Howler Cat với ông Serow bày vẽ, dụ dổ vào con đường tốn kém nhưng đầy đam mê này.
    Các bạn có vậy không.

7. Howler-Cat

Howler-Cat Bằng A4

Trời...mới sáng Noel hèn chi cái lỗ tai em bị ngứa. Vào Biker thì đã bị anh TS bán vốn rồi. Mà đâu phải em đâu anh TS...Chú Sẹc Rô kia mới đúng kìa. Làm em hao tốn gần 10K rồi đó anh ui...:(

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...