Naked Bình luận HONDA RR150 hay còn gọi cbf 150-sf

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi t2speed, 22/3/11.

1. thangictu

thangictu Tập Lái

chỉnh cứng hay chỉnh mềm đi thích hơn bác.

2. leson867

leson867 Tập Lái

hội honda rr150 ở sai gòn còn hoat động k ah! e mới mua một chiếc...cung có 1 số thắc mắc nhỏ cần các bác tư vấn!

3. sorryyouHCM

sorryyouHCM Bằng A2

vẫn hoạt động bình thường bạn nhé...bạn vào face của Hội nè... https://www.facebook.com/groups/445037348840668/

4. gunner83

gunner83 Tập Lái

Xe mình chạy được 30000km, hiện nay đang bị một cái bệnh là sáng máy nguôị thì mất garanti còn khi maý nóng thì garanti cao lắm tua máy để không có khi gần 3000, ốc chỉnh garanti phía dưới không có tác dụng, có ai có kinh nghiệm chỉ mình giúp, xin cám ơn

5. metroieud

metroieud Tập Lái

sexy pô for honda RR150

Hi everyone,

nếu tôi cần phải viết bằng tiếng Việt, xin vui lòng tư vấn tôi sẽ yêu cầu giúp đỡ :)

I have got a honda RR150 and I'm looking for a custom exhaust, pipe + muffler to replace this long pipe that comes with the motorbike.
    I am considering R9 Monza Blue for New Megapro (same bike different name), I found a supplier hể in Vietnam but delivery day í like 6 weeks.. So could you recommend a good free flow exhaust that fit with the RR150 available in Vietnam?
    I am currently in Nha Trang.

Thanks!

6. dunghn

dunghn Tập Lái

Have you tried to contact Trung (0983009699) at xecontay.com

7. DieuTan

DieuTan Tập Lái

Xe mình vặn phuộc xoay mà không nghe "tạch" gì hết ?! Mà bạn cho hỏi mình vặn từ "cực" hard qua "cực" soft được bao nhiêu độ ? hoặc bao nhiêu vòng ? Mình vặn có xíu là hết, cứng ngắc không vặn được nữa .... À còn nữa mình chuyển nhà làm mất câu vặn phuộc, không biết mua ở đâu...

#3517 DieuTan, 24/11/14
    Sửa lần cuối: 24/11/14
  8. DungPhamTien

DungPhamTien Tập Lái

Các bác cho em hỏi, em định lắp bộ kit lên 250cc mua ở chỗ bác Trung Thọ lão cho em RR150 nhưng phân vân chưa biết lợi hại thế nào? Có cần chỉnh sửa nhiều phần máy móc không hay cứ lắp bộ kit đấy vào là được. Em gà về phần máy móc này nên mong các bác chỉ giáo ah. Em cảm ơn!

#3518 DungPhamTien, 15/12/14
    Sửa lần cuối: 15/12/14
  9. sorryyouHCM

sorryyouHCM Bằng A2

mọi người chuyển nhà qua https://www.facebook.com/groups/445037348840668/ . bạn qua đó nhé !
    250cc thì tất nhiên hao xăng hơn...mạnh hơn...và...qua face mọi người lên rồi đó bạn

10. truongtrung84

truongtrung84 Bằng A1

bác kiểm tra thứ tự những bước sau:
    1.kiểm tra dây le gió có bị kẹt kg
    2.kiểm tra chế hòa khí có bị bẩn kg,quả ga nếu xước thì thay
    3.IC
    4.nấm xupáp
    Nếu xe ở Hà nội thì kg phải bàn vì tất cả những bệnh lặt vặt của xe này hiện tại bên mình có thể xử lý được hết và cói đầy đủ phụ tùng thay thế
    ,cần gì alo :0983009699

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...