CÙNG CHƠI Biker Cần Giuộc - Long An

Thảo luận trong 'Ngôi Nhà Các Đội Xe' bắt đầu bởi congaicontrai, 5/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. bababibaba

bababibaba Tập Lái

nản chí hết sức, để khoảng nữa tháng coi có mấy anh em nào spam không, nhìn lại không thấy ai hết, có anh love heo là vhịu khó cùng em hà đúng không anh tâm, thôi thì quyết định vầy đi, chủ nhật này là ngày 26/9 nếu anh em nào rãnh thì chạy ra quán cafe SHi đối diện bưu điện cần giuộc, em sẽ ngồi chờ mấy anh tới nha, sdt em đây 01229366673, mong anh em sẽ tới nha, xe là niềm đam mê chung phải hong

2. lovehell

lovehell Tập Lái

chắc do ae bận wá đó mà hihi, sorry chú nha CN rồi a đi họp mặt các bạn cấp 3 sau 7 năm xa cách ;)). Theo a nghĩ ae biker Cần Giuộc chắc đa số sống làm việc và học tập trên Sì Gòn nên ít ofline được :)|

3. bababibaba

bababibaba Tập Lái

không đâu mấy anh em làm việc tại cần giuộc hết anh àh, àh mà nghe nói anh Huy bị té xe, không biết có sao không nữa

4. congaicontrai

congaicontrai Bằng A1

hom bữa sáng cn có ra uống cafe mà đâu có thấy ai đâu. sao nguyên biết té hay vậy. :( té nay cũng gần tháng rồi. bây giờ vẫn còn đau. để khi nào khỏe khỏe uống cafe sau nha.

5. bababibaba

bababibaba Tập Lái

em có để số điện thoại trên topic nghĩ mấy anh em tới trước thì sẽ dt, sáng thì em phụ baba lên bình điền chở cá rồi, em về tới cũng 9h không thầy ai đánh về nhà ngồi cafe 1 mình luôn

6. bababibaba

bababibaba Tập Lái

đề nghị mod dell topic này nhé, không có tinh thần đồng đội gì hết

7. duytan2389

duytan2389 Bằng A1

chào a Huy em tên tân nhà cũng ở cần giuộc ah,em cũng dam mê xe lắm nhưng chưa có kinh phí ah.hiện em dang đi xe dream dọn xo ah mong anh chi thêm

8. congaicontrai

congaicontrai Bằng A1

chảo ae. lâu rồi mà huy không lên mạng để theo dõi được mong ae thông cảm.
    xin lỗi nha nguyên, lúc này bận công việc quá. nguyên à. hổm rài a cũng đang tìm một số ae gia nhập thêm để tổ chức ngày thành lập chính thức của bike Cần Giuộc đó. nguyên hiện biết khoảng bao nhiêu ae. để a biết mà sắp xếp thời gian họp mặt.

chào Tân. chỉ biết tên thôi, sao không nói rõ là ở chỗ nào nhớ để lại số s9iện thoại đi. có gì alo ra uống ccafe giao lưu.

Huy cung cấp cho ae một thông tin: ở bên sạp của A.Sang có chương trình tặng Logo bike cho ae bike việt nam. nếu ae nào muốn nhận được logo thì cứ vào link bên dưới để điền tên và địa chỉ A.Sang sẽ gửi cho. (nhanh chân thì còn chậm chân thì hết)
    http://www.bikervietnam.com/bfrm/showthread.php?p=2999016&posted=1#post2999016

9. manhdatst

manhdatst Bằng A2

Logo Biker của Biker Long An Đạt đang giữ đây.
    Chủ nhật này 21/11/2010 sẽ từ Cần Giuộc đi Tân An dự thi thiết kế xe của Yamaha. Anh em nào cùng đi được thì alo Đạt nhé. 0933889962

10. cangiuoctattoo

cangiuoctattoo Bằng A1

mem mới cũng ở Cần Giuộc nè. rất vui đc làm quen với ae ở Cần Giuộc,
    mình đang đi con xe cùi bắp :D ae chém thoải mái[​IMG]

#50 cangiuoctattoo, 19/11/10
    Sửa lần cuối: 19/11/10
Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...