Sport Yzf r250 - phiên bản sport bike tầm trung yamaha idian

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi maygod, 16/9/12.

1. Người_cô_độc

dòng xe standal hay cruiser hạng nhẹ của Ya ko đẹp lắm, trông sến sến thế nào ấy

2. Fireball

Fireball Bằng A2

Nó còn chưa sản suất. Hình giả, chắp ghép photoshop không quan trọng lắm. Chỉ là nêu ra ý tưởng như thế các bác đừng nóng. Năm 2011 cũng có bài báo nói Yamaha khẳng định sẽ làm xe 250cc cạnh tranh CBR 250 rồi. Không những thế còn bảo là cuối 2012 sx đại trà... mà nay chả thấy cái gì cả.

3. r15

r15 Bằng A2

cách đây 5-10 năm, ca sĩ ở VN chê nhạc xưa là nhạc sến, giờ hết bài hát cũng moi nhạc sến ra hát om xòm, kakaka ...

kiểu dáng Yamaha, tui chưa thấy ai dám chê, kakaka ...

1 là khen, 2 là giữ im lặng , kakaka ...

cả dân chơi xe nước ngoài, cũng ko ai dám chê Yamaha về body, kakaka ... ko nói: "đẹp" cũng phải nói : "được" , kakaka ... ko ai dám nói: sến hay quê... kakaka ...

con này là : R25.1 , ko phai R25 , các bro. ko thấy cái tem sao ? kkakaka...

vào google search: R25 ko ra, kakaka ...

type R25.1 ra liền, kakaka ...

#23 r15, 26/10/12
    Sửa lần cuối: 26/10/12
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...