Cảnh giác Xe chạy 1 tháng gãy cổ phốt: Honda giải thích "ẩu"?

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi lehung008, 21/3/09.

?

Mức độ tin tưởng vào xe máy Honda VN của bạn như thế nào ?

1. 5 điểm - Vẫn cao nhất, vẫn tuyệt đối

0 bình chọn
    0.0%
  2. 4 điểm - Tôi vẫn tin và sẽ mua nếu có nhu cầu

0 bình chọn
    0.0%
  3. 3 điểm - Bình thường thôi - không quan tâm

0 bình chọn
    0.0%
  4. 2 điểm - Mất lòng tin và hoan mang

0 bình chọn
    0.0%
  5. 1 điểm - Thất vọng hoàn toàn - Tôi sẽ mua xe khác

0 bình chọn
    0.0%
Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. enter_here

enter_here Bằng A4

có những ng như vậy nên VN mới nghèo hoài mới đúng bác ơi,đc cái mồm to ngồi gõ bàn phím chứ dc gì,hành động thì ko có,thôi đừng nc với những thứ đó nữa,sống mà ko thực tế riết đâm ta tâm thần,xe mình mình chạy,tiền mình mình mua,hơi đâu nghe mấy thứ bá dơ,nói ng khác nói hoài còn mình thì làm đc đếch gì ngoài gõ bàn phím,dai như đỉa đói,chờ hoài ko thấy 1 hành động gì hết

2. huonghacker

huonghacker Tập Lái

chiêu lừa trong kinh doanh của mấy thằng HD,phải xử lý nghiêm khắc,cho DIE luôn,HDVN.

3. lamboghini2

lamboghini2 Bằng A1

Hi hi từ bé đến giờ ko có dùng xe và đồ điện tử là hàng VN cả ! Chất lượng thì thấp mà đòi bán giá gần ngang xe nhập ! ( mặc dù xe nhập bj đánh thuế trên 80% còn xe Vn thì được ưu ái đủ kiểu ) ! Còn viiecj bác lo ko có đồ thay thì em đảm bảo với bác là đến con ốc zin có có nữa là huốn chi là mấy đồ thông dụng khác => có hết

4. lover19

lover19 Bằng A2

mình ko nói xe honda chuyên cháy nhé. mình có nói rằng cháy rất nhiều nguyên nhân, và đừng bao giờ nói tới xe cháy vì ko xác định được OK?Nhưng bạn thì sao, hở chút là lôi chiếc sirius cháy ra nói. đúng ko?
    Và mình xác định rằng chiếc sirius đã thay cản sau nên rất có khả năng chủ xe đã thay đổi xe nhiều nên gây cháy OK?
    <br />
    <br />
    <br />
    vậy bạn làm được gì? bạn nói mình nghe thử? thằng honda chất lượng tối như vậy mà còn đem đội lên đầu thì còn nói gì nữa?
    1 năm Honda trốn thuế khoảng 4000 tỉ việt nam đồng. và nếu tính luôn cả khoảng ăn cướp của người tiêu dùng thì trốn được khoảng 1000 tỉ nữa. mà nói thêm với bạn bạn cũng có hiểu đâu - nói nhiêu lại thấy tiếc lời quá

5. KENTA_9X

KENTA_9X Bằng A4

"xe honda an toàn cực kì cháy đủ chủng loại luôn"...câu này ai nói,chẵng lẽ trích nguyên văn bạn mới chịu à???đàn ông chút đi chứ,bạn cũng nói là "rất có khả năng" vậy là bạn chưa biết chính xác,mà chưa biết chính xác thì sao cứ thích nói?mình khuyên bạn cái gì biết chính xác hãy nói nhé vì lớn rồi mà nói ra con nít nó bắt bẻ quê lắm,mình k ghét hay quá thích hãng nào hết,thích xe gì mà có tiền thì mua thôi,mình cũng thích ex,cũng thích lx đó nhưng với điều kiện hiện tại thì wave hợp mình hơn,như bạn trên kia có nói đó,bạn kêu bạn bà người thân bán xe honda tồi tệ hết đi rồi mua xe hãng khác chạy,nếu có con sh vn tồi tệ nào bán giá rẻ thì hú mình nhé,rồi sau đó tuyên truyền chống honda cho toàn xã hội luôn đi,giờ bạn ngồi đó gõ bàn phím vậy có làm honda suy sụp k?honda ăn cướp trốn thuế khoảng 1000 tỷ thì mấy hãng khác là bao nhiu?bạn vui lòng cho mình biết số liệu lấy từ đâu,lưu ý là từ nguồn nào uy tính chút nhé đừng có lên google tìm rồi bê vô mặc dù là báo lá cải

#445 KENTA_9X, 2/12/10
    Sửa lần cuối: 2/12/10
  6. lover19

lover19 Bằng A2

Tại vì bạn thích dẫn ra xe sirius cháy nên mình mới dẫn ra nếu nói về thể loại cháy thì honda nhiều hơn và đủ chủng loại hơn? có ý kiến gì nữa ko? Vậy vụ cháy bạn nên im rồi chứ
    bây giờ mình trích số liệu thì có ý nghĩa gì với bạn ko?
    bệnh nồi hú của AB
    "Theo chuyên gia sửa chữa xe gắn máy Lê Xuân Tới, tiếng kêu của xe AirBlade mà anh Hải mua của Honda VN là xe nào cũng có, và đó là tiếng kêu (gõ) hoàn toàn bình thường của dòng xe AirBlade của Honda VN."
    http://vtc.vn/bvntd/434-234326/bao-ve-nguoi-tieu-dung/xe-airblade-nao-cua-honda-vn-cung-co-tieng-keu.htm
    http://www.vtc.vn/bvntd/434-233355/bao-ve-nguoi-tieu-dung/xe-honda-airblade-vua-chay-60km-da-phat-tieng-keu-du-doi.htm
    Honda Lead chảy dầu khi vừa mua http://vnexpress.net/GL/Oto-Xe-may/2009/03/3BA0D17F/
    Honda đang âm thầm thu hồi xe LEAD lỗi bình xăng? http://vtc.vn/31-265281/oto-xe-may/honda-dang-am-tham-thu-hoi-xe-lead-loi-binh-xang.htm
    Dòng xe Honda Future bị "tố" về chất lượng nhông xích http://www.laodong.com.vn/Tin-Tuc/Dong-xe-Honda-Future-bi-to-ve-chat-luong-nhong-xich/17304
    sau khi gãy cổ rồi honda hứa rồi im lặng bác thắng đã trưng bày lại
    Xe Honda gãy cổ phốt lại làm "người mẫu" bất đắc dĩ
    http://vtc.vn/1-210573/kinh-doanh/xe-honda-gay-co-phot-lai-lam-nguoi-mau-bat-dac-di.htm
    bạn gõ google chữ wave nồi hú ra 216.000 kết quả
    gõ thử tẩy chay Honda việt nam ra 103.000 kết quả
    Vậy có thể xác định được chất lượng honda chưa?

7. KENTA_9X

KENTA_9X Bằng A4

tôi đã nói là chuyện cháy k có tài liệu nào đưa ra nguyên nhân rõ ràng nên tôi k bàn rồi mà,mà sao bạn k hành động gì đó đi,cứ nói hoài làm gì vậy,tiền của người ta thì người ta muốn mua gì thì kệ ngta,nếu bạn ghét honda quá thì chạy ra head hay gặp mấy người mua xe honda rồi đứng trước mặt họ rồi chửi họ ngu đi chứ ngồi đó là lên mạng tìm thông tin làm gì nhi?nếu bạn k dám làm gì đó thiết thực để chống lại honda thì đừng nói gì nữa vì như vậy giống đàn bà lắm, topic này tồn tại lâu quá tôi muốn mod đóng lại lâu rồi vì mỗi lần lên diễn đàn thấy chướng mắt k nói k được

8. thefastest

thefastest Bằng A4

nói có bị ngu ko? có mấy chiếc sh ps cháy là do gắn chống trộm đó, ngu thì ngu vừa thôi, đã đéo biết còn già mồm, nếu đéo gắn chống trộm thì đéo thể cháy dc:))
    vì honda chiếm thị phần nhiều nên xe lỗi nhiều, thằng này bị ngu nói hoài đéo hiểu ta? còn ab nồi hú đéo phải bị nhiều, bị có 1 2 chiếc, vậy mà cái thứ như mày nói giống như 100 xe thì 100 xe đều bị ấy. Có những thằng ngu như mày, đéo có tiền như mày nên gôgle mới search dc 103000 kết quả đó, toàn lên mạng làm chuyện không đâu, lo dùng thời gian đó đi al2m việc gì có ích cho bản thân đi, kiếm tiền đưa vào mồm chẳng hạn

9. boybigbang

boybigbang Bằng A2

chuyện bé mà xé ra to @@"!

10. lover19

lover19 Bằng A2

bạn có học ko vậy? sao nói chuyện mất dạy dữ vậy?
    Vậy thằng nào lôi sirius nói xe ya cháy là có vấn đề? trong khi xe honda cháy thì vô giải thích liền - tôi nói lần thứ bao nhiêu rồi xe chay ko rõ nguyên nhân đừng đem xe chay vào đây nói thằng - đứa nào thích lôi ra?

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...