Thị trường Visitor thêm 03 phiên bản Phoenix facelift mới

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi Tieu Bach Lang, 10/10/12.

1. Bách Sang

Bách Sang Bằng A2

154 km/h ko pit có gió bão gì ở đây ko nữa.
    kũng hy vọng đc như thế.

2. lekiemhung

lekiemhung Bằng A3

Đọc 9 cái comments thì hết 4 cái ném đá, topic có em PN này lúc nào cung nóng ran :85:

3. shady_attack

shady_attack Bằng A2

:)) ré bồ lú xà có kỉ sư ak ......... chết cười
    có kỉ sư thì đã k làm ra mấy cái mớ giả rách này ròi nhé .......... thực chất thì cũng mún làm pkl lòe thiên hạ lắm nhưng mak Tàu nó đúc có log 250 là hết lấy đâu mua mà lắp vào :)))))))
    mak 175 2 máy 80km/h rung ......... 600 chắc 12 máy 20km/h rung quá

4. silentmoon

silentmoon Bằng A2

cho mình hỏi bộ quây là cái gì,từ này lạ quá

5. bantin115

bantin115 Bằng A4

po tay tụi này,xe tàu mà giá mắc hơn xe thái,CBR bên thái ra lò cũng tầm 2400 3000 USD,nói 2 chữ giá rẻ thiệt đếc biết nhục,sự thật nó rành rành zậy mà cứ khoái nói trên trời dưới đất,mà sao vốn tụi nó mạnh zậy ta,có nhà nước trung quốc chống lưng k ta,nhiều khi trên xe này có gắn thiết bị dò thám,camera,mã độc hại để tham dò việt nam à,cũng có khi nước sơn của xe có chất gây ung thư,ai chạy chiếc này xong về bị liệt dương cũng hok biết chừng :)).....v.v nói chung Tàu nó khó chơi lắm,biết điểm yếu của việt nam là ham vẻ đẹp bên ngoài,nên đồ nào của nó thì bên ngoài cũng tráng lệ ai thấy cũng siu lòng,đã gom dc 80 90tr rồi và muốn chơi motor nhỏ thì chắc là người cũng phải tầm khá khá chẳng lẻ k gom dc thêm ít nữa rán để dành ít nữa mà mua R15 hay CBR,sợ xe này tìm phụ tùng còn khó hơn máy xe khác nữa à

6. quickshifter

quickshifter Bằng A1

đối tượng khách hàng là những bạn trẻ cần tiếng pô "ùn ùn", chứ cbr150 và r15 êm quá mấy bạn đó buồn.
    thôi ai muốn thì cứ mua đi, sử dụng tốt hay không thì cũng thành ra kinh nghiệm cho sau này à

7. shady_attack

shady_attack Bằng A2

bởi jậy nhìu lúc ghét cái nghề nhà báo .......... như cái máy viết ,đút tiền vào mồm là viết k cần biết đúng sai :( bùn kinh

8. Tieu Bach Lang

Tieu Bach Lang Bằng A4

thích xe nào mua xe đó .. đương nhiên người mua cũng cảm nhận được cái hay cái dỡ của nó .. nhưng dù sao nó vẫn là xe PKL bình dân cho những ai thích phong cách GP

9. neta228

neta228 Tập Lái

Chủ thớt ơi cho hỏi 1 tý: PN R175LE sử dụng két nước giải nhiệt hay vẫn là két nhớt vậy? Mình đi xem 2 chổ rồi bên PMH Q7 và bên LTR Q1, chổ thì nói két nước chổ thì nói két nhớt vậy là loại nào đây?????:96: Có ai đã rước em nó về chưa? cho mình biết được không?

Giá cả thực tế là 79m8 chưa giấy tờ (02 chổ trên đều nói vậy, cao hơn giá của chủ thớt 1m) còn của bạn mua là bao nhiu? mua ở đâu nếu rẻ hơn cho mình biết lun ha.

Mình không xin ý kiến về chất lượng cũng như giá cả của em nó so với cá loại khác nên vui lòng miễn bàn về vấn đề này ở đây nhe.

Mình đi xem rồi nói chung rất kết em nó nên chỉ ngại cái khoảng két giải nhiệt thôi.

10. vhoangvl

vhoangvl Bằng A4

Phoenix két nhớt , k có két nước đâu bác ........

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...