Thị trường Visitor Phoenix sẽ có thêm phiên bản 250cc - Giá VNĐ

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi harynokawa, 23/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. namnguyen293969

namnguyen293969 Bằng A1

tối ưu hệ thống nạp thì đi đôi với tối ưu sức bền vật liệu. cái đó FX đả bị . ko cần phân tích nha em .? còn phân tích động cơ thì em chưa đến mức độ hiểu đâu. những gì em biết là một phần nổi thôi. nếu anh ko công tác cho mailinh gruop thì giờ này anh đứng giãng đường dạy tụi em rồi. vậy em có biết tại sao FX 125 công suất lớn hơn EX 135. tại sao EX 135 đời đầu bằng REBEL USA. vậy em có biết tại sao động cơ F1 co thể quay 12000v/p còn camry 3.0 có 6000v/p. tại sao người ta độ xe sử dụng khí NOS . mà việt nam lại chưa có ai dám làm.
    còn nói về lỉnh vực kinh doanh thì em nghỉ em nói vậy có lợi gì cho mình . kinh doanh khôn là người biết lựa thời cơ, mình ko làm dc thì mình làm cho 2 thằn làm đựoc cạnh tranh với nhau. mình mới có cơ hội . chê thằng này thì bị thằng này ghét rồi quay lại thằng kia mua giá cao. xem vậy có ngu không.
    còn nếu em có trình độ thật sự thì qua garage oto cũa anh , anh quăn cho mấy xe làm thật . xem trình độ phân tích động cơ em cở nào. tính anh rất ghét tiến sĩ giấy. nói dc mà ko làm dược.
    anh thì mới vào chơi trong này thôi. nhưng thấy toàn là A MA TƠ . chán...chắc ko chơi trong đây nữa .

nếu ranh thì cứ alo cho anh . rảnh u cafe xem thử ngoài đời em thành công cở nào... 0972222737 ,,,,016 99999 248 .

2. Khoa Hamster

Khoa Hamster Bằng A4

Thôi xuống anh ơi, đu cao quá =)) pro quá đi chỗ khác chơi dùm em đi anh trai, Rebel USA bằng Ex đời đầu???? Việt Nam chưa ai chơi NOS?? =)) Anh trai trẻ à, mạng miếc nó ảo lắm anh, có những thứ ko có show ra trên mạng đâu anh, anh ko biết ko phải là nó ko có nha anh =)) anh đi kiếm chỗ nào mà theo anh pro thì anh chơi đi =)) Diễn đàn xe máy tự nhiên bưng mấy chiếc 4 bánh vào chi vậy anh? Giờ quăng mỗi người 70 tr rồi cùng mài xe 2 bánh nè, anh có garage 4 bánh chắc 70 tr với anh ko phải là vấn đề lớn đâu nhỉ? :) Anh làm xe chạy nhanh + bền hơn em thì em sẽ làm học trò của anh ok? Tự mài tự chạy nha!
    Đứng giảng đường dạy luôn, quá dữ =))

Tối ưu hệ thống nạp, có nghĩa là hệ số nạp cao, động cơ hoạt động hiệu quả, ko liên quan đến độ bền của xe.
    Còn độ bền của xe liên quan đến tỉ số nén, canh rát máy,lực nén cao mà linh kiện ko đủ tiêu chuẩn thì xe mới mau hư đồ.
    Nói như kiểu của anh thì cứ xe nào DOHC công nghệ cao là mau hư? Ờ đúng rồi mau hư lắm anh, CBR150 rất mau hư, Raider 150 rất mau hư, CB400 rất mau hư, CBR150 rất dễ giãn sên cam, Raider 150 rất dễ giãn sên cam, CB400 rất dễ giãn sên cam, thôi mai mình nhập sên cam về bán, giàu tooooooooooo =))

#252 Khoa Hamster, 5/5/12
    Sửa lần cuối: 6/5/12
  3. iamutarakuru

iamutarakuru Bằng A2

Bác này có garage thế hôm nào cho mình xin cái địa chỉ qua giao lưu với @@ mình cũng có cái garage với showroom be bé bên 292 An Dương Vương . còn NOS thời BMW 325 có ku Tùng bên Lữ Gia làm rồi đấy bác ơi có lẽ bác nhầm rồi đấy ( nó giờ trốn nợ rồi - còn ông bà già nó trông coi showroom trên đường Lữ Gia bác muốn qua xem thì PM mình dẫn qua cho bác nghía chiếc 325 NOS của nó - có lẹ độ chưa hết bài nhưng cũng trong phạm vi an toàn sử dụng đấy bác ah )

4. Khoa Hamster

Khoa Hamster Bằng A4

4 bánh Việt Nam chơi cũng dữ lắm, bữa đi triễn lãm thấy 2 chiếc turbo :X Thiết kế cũng rất chuyên nghiệp, có van xả BOV này nọ đàng hoàng :D
    Hâm mộ chiếc B NOS đó quá, bữa nào chụp cái hình up lên đi anh ơi :D

#254 Khoa Hamster, 6/5/12
  5. supercub_cuibap

supercub_cuibap Bằng A4

chủ đề đang là ji mà nói tới F1 camry luôn zậy?:-O, mình ko biết bạn trình cao đến đâu nhưng phân tích..rối nói người khác ngu chả hợp lý tí nào,2 ông hay làm giá Hon và Ya chả cần quan tâm ai khen chê ji mấy em rebelusa đâu vì 2 thị trường khác nhau, rebelusa cũng ko ngu đụng đến thị trường của các ông lớn..vì nếu có thì..chết chắc, điển hình xe máy sufat ra bao lâu rồi nhưng tiếng tăm thì sao???chính vì thế mới nhảy vào thị phần xe moto đang bị bỏ ngỏ này đây..
    Dòng chữ to thấy cách đánh giá bạn như thế nào rồi...B-), nếu bạn ko là A MA TƠ thì cứ quăng địa chỉ garage của bạn lên đi, chắc chắn mình sẽ đến ủng hộ.

6. ̶A̶̶d̶̶m̶̶i̶̶n̶

Mai thai dồng đờy sô đẫy, pạn vàu dãng đườn thỳ giếc chếch 1 thế hệ :)):)):))

#256 ̶A̶̶d̶̶m̶̶i̶̶n̶, 6/5/12
Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...