Thị trường Visitor Phoenix sẽ có thêm phiên bản 250cc - Giá VNĐ

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi harynokawa, 23/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. Tringuyennouvo

Tringuyennouvo Bằng A3

nếu 1 máy mà của rebel em khuyên mấy bác đừng mua !!! tiếng pô ra không hay được đâu !!! thiếu xa và thua hẳn anh em nó là cục máy notus , cb125r !!! cụ thể là thiếu độ trầm , độ đục , âm vang !!! nó cứ khào khào không hà không được bầm bầm chắc nịch như raider125 , sonic125 !!! nên nếu mua em này chấp nhận bỏ tiếng pô luôn nha mấy bác

2. viettruong910

viettruong910 Bằng A4

Ae biker trong topic này đang luyện : Trảm Phong Binh Pháp,kaka
    level càng ngày càng tăng cao,bần tăng tạt ngang nghía cái chơi rồi bỏ trốn theo tiếng gọi tình yêu lun đây.

3. wabaki

wabaki Bằng A4

tiền mua 70tr mà về bị nó hành hết 35tr =))

4. namnguyen293969

namnguyen293969 Bằng A1

bạn giõi thiệt. nhanh lắm rùi cũng đụng cột điện mà chết thôi. nếu bạn thích xe nhật giá phải chăn . mà ko bị các hãng nhật làm giá thì cứ ngồi im mồm lại. đừng bô lô ba loa nữa. bạn đấu tranh bạn phân tích. vậy mục đích cuối cùng cũa bạn là gì . bạn muốn sở hữu một xe tốt có giá phải chăn ko. vậy bạn nghỉ bạn làm vậy bạn sẽ mua dc xe giá rẻ ah. hay làm cho hàng bán ko dc . honda ko cạnh tranh giảm giá. độc quyền thị trường việt. nói về chiến lựoc kinh doanh thì ko có cửa phân tích o đây nhá.

5. hubamihu

hubamihu Bằng A3

like mạnh câu này của anh :))

6. harynokawa

harynokawa Bằng A2

Có vài huynh đã đạt tới mức thượng thừa của võ học...Adiđa phật, phóng hạ đồ đao lập địa thành phật, giang hồ hiểm ác khó lường chém nhau chi cho 4rum lầm than

#236 harynokawa, 4/5/12
    Sửa lần cuối: 4/5/12
  7. zikute91

zikute91 Bằng A2

Thích thì ra ngoài giao lưu chứ không biết người ta chơi xe gì nói sũa um sùm......bác chơi xe cỡ nào đem ra đi uong cafe chơi ;) không cần phải nói nhiều.....ngồi gõ bàn phím cái gì mà không nói được........đủ tuổi thì giao lưu ;)

8. iamutarakuru

iamutarakuru Bằng A2

Giao lưu đi cho biết mình biết ta :D 5-5 hội họp bên cafe Nabi Lê đại Hành ai rãnh ghé chơi 7h tối :D điều kiện đủ tuổi thành niên @@

9. supercub_cuibap

supercub_cuibap Bằng A4

bạn zikute91 ji đó đi giao lưu cho biết...đừng ở đó nói năng kiểu "tiến sĩ giấy", người có trình độ và hiểu biết thì ko ai lại nói dùng nhiều từ ngữ của " động vật" như bạn đâu, nếu bạn sn 91 thì mình gọi là nhóc thôi...còn bạn tự tin với đẳng cấp chơi xe thì ko vào đây hóng về thông tin em nó làm ji??? những dòng comment của bạn đủ hiểu trình độ bạn như thế nào...;)

10. phieubongcana

phieubongcana Bằng A1

Giờ thì ngộ đã ngộ ra. Các huynh đây quả là cao tay. Thật bái phục cho trình trảm phong binh pháp của mấy huynh. Ngộ cũng biến đây vì trình này ngộ thua...

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...