Thị trường Visitor Phoenix sẽ có thêm phiên bản 250cc - Giá VNĐ

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi harynokawa, 23/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. iamutarakuru

iamutarakuru Bằng A2

lại ss với ip :D nể bác này thật :D làm kinh tế như bác chắc chết mất thôi :D nếu máy tốt vẫn sẽ mua cho ku e di hoc đỡ hơn nó vác xe mình chạy :D đau tim mất thôi - mà bác này khi so sánh nhớ lên google tìm hiểu kĩ nhà ip là đien thoại nhưng hậu mãi nó tốt hơn motorock việt nam nhiều lần đấy ... còn muốn xem thì cứ móc hầu bao đâu đó rõ ràng hết mà :D 70-90 chai mua chiếc xe chẳng lẻ không có vài chai khao ae lấy cái thông tin

còn bác nào mê máu mũi quá thì cứ xúc lăng tăng làm gì :D rồi phát biểu cho ae khác càm nghĩ :D ngồi xe ngựa đời lắm cứ như ngồi R ấy :D ( câu này có chú be nào bữa test xe nói nhỉ @@ ) đê lục lại máy ảnh up lên đây cho thiên hạ ngằm

#151 iamutarakuru, 30/4/12
    Sửa lần cuối: 30/4/12
  2. wabaki

wabaki Bằng A4

70- 90 thêm 1 tý nữa có thể mua rs 125 đời 2007 rồi :( ....................

3. namnguyen293969

namnguyen293969 Bằng A1

các bạn biết trên một chiếc xe hoàn thiện có ba nhieu hãng chế tạo ko. có cái xe nào đóng toàn là honda ko. bình xăng ..cơ cấu thắng...vỏ .. IC...( tổng cộng củng trên 10 hảng chế tạo theo đơn đặc hàn của honda ... phần lớn nhà máy chế tạo phụ tùng lớn nhất khu vưc nằm o châu á . và trung quốc là dẩn đầu. tại nơi đây có lựong công nhân giá rẻ. và số lượng nhiều. ko riêng gì hãng honda mà các hãng trên thế giới điều có mặt o trung quôc. còn các bạn chê xe này xe kia thì nhìn lại mình đi. ngu như bò chẳn biết làm gì cho rieng mình thì đừng khen thằn nhật chê thằn trung . nhìn lại mình ko biết chục. xã hội có mấy người như bạn chắc 20 năm sau cung chẳn ra gì . bước chân qua trung quốc mà xem XH phát triển sớm hơn mình 20 năm. ma cao 80 năm . thụy sỹ là 100 năm. người ta ngưng phát triển 100 năm sau mình mới bằng . lên đây bài dặc chém gió . phụ khó khinh bần.......tốt thì qua nhật sống đi....

===== Bổ sung vào lúc 20:23 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 20:13 =====

còn 6 năm nữa là thuế nhập khẩu oto = 0 rồi. lúc đó 3-4000usd là có một xe rồi trên 10000usd là có xe mới rồi. chơi xe thì chơi cho sớm , ko thôi ko còn cơ hội để chơi đâu.... lúc đó cầm tiền mà kiếm một chiết xế hộp đi nắng đi mưa ko sợ ....

4. wabaki

wabaki Bằng A4

bác nói cũng đúng nhưng phải đảm bảo yêu cầu do honda đề ra,con cái này thì sao ,ai dám đảm bảo ....................:))

5. namnguyen293969

namnguyen293969 Bằng A1

máy 2 thì .về lý thuyết thì công suất gấp đôi 4 thì ở cùng thể tích buồn đốt, nó có cái hay từ tiến máy và làng khói. nếu biết áp dụng dc 2 thì vào moto thì hay. nhưng dc 2 thì ko đạt khí thải nên bị loại khỏi thị trường lâu rồi. củng tiết thật.... 120cm3 xe 2 thì thì bằng 240cm3 xe 4 thì, nhưng do tiêu hao công suất xe 2 thì quá lớn nên chỉ còn khoảng 200cm3 xe 4 thì thoi. nếu so sánh thì 120cm3 2 thì sẻ bằng 200cm3 4 thì có cùng trọng lượng...

===== Bổ sung vào lúc 20:46 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 20:40 =====

bởi vậy mới có giá đó . giá sản phẩm = (giá trị thật tế sản xuất sản phẩm + giá thương hiệu + giá bảo hành + giá thị hiếu người tiêu dùng ) một sản phẩm mới đều ko c1 giá thương hiệu và giá thi hiếu người tiêu dùng thôi...

6. wabaki

wabaki Bằng A4

ai đảm bảo 2 thì ôm nhiễm môi trường,những chiếc nova,ya z đời cao đều có bộ phận lọc khí thải :))
    chưa chắc 2 thì ôm nhiễm môi trường hon 4 thì nhá :p

7. Khoa Hamster

Khoa Hamster Bằng A4

Nếu thương thằng em ko muốn nó bị hành thì nên tránh xa mấy xe này ra =))

Còn ông nội kia kêu mình dẫn chứng thì ko bít lấy gì mà dẫn chứng nữa. Mình chỉ dựa vào kinh nghiệm 1 thời chơi đồ lô mà cảnh báo anh em thôi, muốn dẫn chứng thì ZiCu91 xúc đại một chiếc đi anh, có 70tr rẽ mà, về chẽ máy ra đi rồi mình ngồi dẫn chứng cho nghe =)) Thích thì mình dắt đi coi giá từng món luôn =)) Giờ còn nhìu người bị hình thức làm mờ mắt quá :))

8. namnguyen293969

namnguyen293969 Bằng A1

ngu mà củng tỏ ra nguy hiềm lọc như xe oto ko. lọc vậy rùi đem giấu cái pô luôn đi. tại vì đâu nghe tiến gì đâu.....thầy nào dạy kì cục vậy ....

9. Khoa Hamster

Khoa Hamster Bằng A4

Cây pô Yaz đạt chuẩn Euro 2 đấy :))
    Mà đang thắc mắc là tại sao Yaz nhập vào VN vẫn vướng cái giấy môi trường ???? Ko lẽ Euro 2 các chú GTVT vẫn chưa chịu :O ???

#159 Khoa Hamster, 30/4/12
    Sửa lần cuối: 30/4/12
  10. namnguyen293969

namnguyen293969 Bằng A1

tại xipo ô nhiểm quá nên cấm nhập . giá mới đội lên . con sản xuất nữa thì giá xuống thôi. ôm xipo tưởng ngon lắm ah. do máy dể làm thôi. cơ cấu không phức tạp nên ích hư hỏng đó. .... ôm mà ngủ đi..... mình thì sài nhiều vợ thì sướng thôi. thề ko chung thủy......

===== Bổ sung vào lúc 21:15 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 21:11 =====

châu Âu là euro 5 rồi. giờ này còn euro 2 .bởi vậy chỉ có việt nam ngu thôi. sài chẳn biết gì hết .... sài riết bị nhiểm độc chì khỏi sinh con trai luon......

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...