Thị trường Visitor Phoenix sẽ có thêm phiên bản 250cc - Giá VNĐ

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi harynokawa, 23/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. wabaki

wabaki Bằng A4

dẫn chứng ah thì mình ko biết lấy ở đâu ra,nhưng mình thắc mắc 1 điều là sao dạo này người ta lại đổ xô nhau bán nôtus 125r :),ko lẽ notus lên giá như xipo :)

2. iamutarakuru

iamutarakuru Bằng A2

ai cần dẫn chứng dẫn ta đi ăn Charm bên Q7 đi rồi ta dẫn đi :D :D :D coi hóa đơn nhợp hàng luôn :D tốt nhất mua xe vừa với túi tiền với mức lương của mình đừng làm dụng tiền bố mẹ tội nghiệp các cụ

3. zikute91

zikute91 Bằng A2

Bác ơi ! đừng có lấy gà so vịt...! Notus từ đó đến giờ tui chưa hê thích dù đã test đễ tim cãm hứng nhiều lần lắm rồi ;)) Hôm nọ có 1 bác bên hội Notus qua đòi chiến với pn ghê lắm mà =)) có thễ người ta bán notus đễ chuyễn sang PN cũng nên (noi vui thôi) =))

4. wabaki

wabaki Bằng A4

:)),thì 2 cái đ1o nguồn gốc xuất xứ gần giống nhau mà :(

5. zikute91

zikute91 Bằng A2

Bác này hôm còn đòi đợi test máy xong xúc 1 con cho thằng em bây giờ đổi ý nhanh thế ;)) hóa đơn tất nhiên là nhập phụ tùng từ TQ rồi...Cơ sỡ sản xuất linh kiện ở đó mà....Cái quan trọng là bác chứng minh xem PN là 100% thiết kế của TQ tui mới nẹ...Bác cầm thử cái Iphone chính hãng apple của bác xem nó sản xuất ở đâu =)) có phải made in china không =))

===== Bổ sung vào lúc 15:27 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 15:25 =====

Ý bác là đều từ TQ phải không. Cùng 1 nước sản xuất với cung 1 công ty sản xuất khác nhau xa lắm nha bác.....Bác cầm thử 1 cái điện thoại Iphone cua cong ty TQ sản xuất với....1 cai Iphone chinh hãng apple được sãn xuất từ TQ xem ;))

6. wabaki

wabaki Bằng A4

haiz,mình nghĩ do rebel phân phối :)) ...........................................

7. harynokawa

harynokawa Bằng A2

Tôi ko bik vào đây giao lưu những người thích PN này hay là vào đây chém cho đã chí? vs cái giá đó tôi cũng ko bik có xứng đang hay là ko? Nhưng có 1 điều số tiền đó ko phải quăng phí đi....

8. zikute91

zikute91 Bằng A2

Đừng nghĩ mà hay chứng minh... ;)) bác nào cũng nghĩ chắc mai mốt em nó thành của Dongtimo luon uq =))
    Moto spost đẹp giá rẽ ...gây sock cho AE tạo nhiều dư luận, đấy là 1 điều không thễ tránh khỏi...Nhưng nếu Pn mà héc giá trên 150t thì tui bảo đảm dư luận không nhiều như vậy đâu. Vì ai cũng đặt ra cùng 1 câu hỏi tại sao giá nó lại rẽ đến như vậy, bề ngoài lại trông rất bạo...lịu máy móc thị sao ?...có tĩ lệ nghịch với vẽ bề ngoài của nó ?...nếu vừa dep vùa bền thì sao lại có giá thế này...? nhưng câu hỏi này tao ra dư luận lớn thế đấy bác. Theo tui thì giá cả rẽ chẵng có gì phải thắc mắt chỉ vì nhập và rap ở VN nên không có thuế thôi...chứ như nhập nguyên chiếc về giá nó cũng trên trời rồi... =)

9. harynokawa

harynokawa Bằng A2

Cái vấn đề là nhiều người ko chịu hiểu. Bik là chất lượng chưa bik sao đó vẫn còn là ẩn mật, nhưng ráp ở VN thì giá như vậy là đúng. MÀ người dùng VN (đa số ng giàu ) thường nghĩ moto giá như vậy thì chất lượng sẽ ko tốt, điều đó ko phải ko đúng nhưng đối với 1 dòng moto Sport ráp tại quê hương mik thì như vậy cũng là ok. Như các dòng xe moto dc ráp tại Ấn thì xe tầm 20tr tiền VND thoi. Như thế mới là điều để nghĩ lại.. 70tr 1 chiếc moto Sport chạy tốt (ko nói là chất lượng) thì quá tầm bình rồi. Do phải nhập linh kiện về nên giá mới vậy nhưng nếu là VN làm 100% thì giá tầm dưới 40tr là điều bình thường, chỉ tiếc 1 điều là tại sao VN ko có nhà sx nào tiên phong việc này!

#149 harynokawa, 30/4/12
    Sửa lần cuối: 30/4/12
  10. wabaki

wabaki Bằng A4

150tr ai mà mua :)) haiz chưa,ai mà bỏ tiên mua 1 chiếc xe từ 1 hãng lạ quoắc ,:))
    tóm lại nó chỉ cũng là 1 món hàng nhái :)) giống như những chiếc do rebel USA pp trc đây rồi tương lai của nó cũng giống như mấy người anh trc đó

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...