Thị trường Visitor Phoenix sẽ có thêm phiên bản 250cc - Giá VNĐ

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi harynokawa, 23/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. zikute91

zikute91 Bằng A2

2. phieubongcana

phieubongcana Bằng A1

Bạn thật có tầm nhìn. Nói như bạn đếch biết bao giờ ngành xe máy Việt Nam mới được bạn xài vì toàn gia công, ăn cắp của nước ngoài cả thôi...

3. richha92

richha92 Bằng A2

Ex 2010 thì ko nói chứ ex 2011 ZIn kéo lên 115km hết số =))

4. namnguyen293969

namnguyen293969 Bằng A1

Thì phải có sự cạnh tranh như vậy mới có sự công bằng của thị trường xe máy. năm 2001 củng cảm ơn lifan . longcin . hongda mà người tiêu dùng việt mới có cơ hội sở hửu xe hợp túi tiền và chất lựng tốt hơn. bạn cứ nghỉ nếu năm 2001 mà ko có các hãng xe máy cạnh tranh vậy thì bây giờ dừng mơ có EX . CBR . R15 đâu nha . nằm mơ đi. thị trường từ năm 1960-2001 mà chỉ có mấy dòng . còn bay giờ thì sao. hồi đó 1 chiếc xe là một gia tài. 40 năm độc quyền , người việt trã tiền ngu cho người nhật đủ rùi ha, bắc đầu cạnh tranh công bằng 10 năm nay thì bạn thấy phát trien như thế nào. thị trường có nhiều hãng xe thì người việt mới đở tốn tiền ngu đó, vậy bạn cứ nghỉ sao 5 năm nữa thì giá xe nhật hạ nhiệt dòng xe moto ko. lúc đó chắc CBR 150 còn 80tr tha hồ mà lựa chọn , cũng tạo đièu kiện giúp đở nghanh lắp ráp xe máy việt. có thể vè sau việt nam cũng có thể xuất qua thị trường nhật thì sao......

5. iamutarakuru

iamutarakuru Bằng A2

Sao bác lại nghĩ mình chưa test :D :D
    còn điều thắc mắc nữa là không biết xưởng lắp ráp cùa Motorock nằm nơi nào có bác nào biết không chỉ hộ mình với
    chỉ sợ rằng Phoenix nối bước theo Vento thì khổ người tiêu dùng , ai từng mua sẽ biết và từng khóc hận :D :D =))

#135 iamutarakuru, 30/4/12
    Sửa lần cuối: 30/4/12
  6. Khoa Hamster

Khoa Hamster Bằng A4

Trình chơi xe ko bít đến đâu, ko bít chơi qua được bao nhiêu loại xe rồi, ko bít "được" dùng thử những món đồ lô và sửa chữa những món đồ lô hay chưa, ko bít có bị xe cho ăn hành bao giờ chưa, cứ mở miệng là chữi người khác ngu, uh bạn khôn, ráng gom tiền mà mua siêu moto phônis này đi:-<.....,,,,,,Rebel USA nó tẩy não giới trẻ kinh thật =((

===== Bổ sung vào lúc 14:12 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 14:08 =====

Quan trọng là giá cả có tương xứng với chất lượng ko thôi bạn à....

7. wabaki

wabaki Bằng A4

anh Khoa ơn,em cũng giới trẻ mà em bị mấy con 2 thì tẩy não,:( hình như nghiện cái tiếng pô vs mùi khói thơm :p)

8. zikute91

zikute91 Bằng A2

Thì bác muốn biết tui chơi xe tới đâu thì cứ giao lưu rồi biết =)) cần phải nói quá vậy không bác ;)) tui thích mẫu mã thì tui duyệt còn bền hay không chưa ai biết bác chắc mỗi mình bác test quá =)) thơi gian nói lên tất cả không cần phải xoắn. Bác không thích thì im cho anh em ai đi rồi thì đưa ra ý kiến xe thê nào đễ cho mọi người còn biết mà lần...chứ bác vào chém làm gì cho mệt . Cái gì nó cũng chia ra nhiều giai cấp, trong 1 xã hội đâu phải ai cũng đều giàu và cũng không có nghĩa tất cả đều nghèo....Vì thế, Moto cũng vậy...nó chia ra nhiều tầng lớp.....Bac giàu thì theo tầng thượng lưu: Ducati, R1 ,R1, z1000....Trung lưu thì CBR150, R15, CBR 400...Còn thấp hơn là những bạn trẽ nhiệt huyết chưa có điều kiện muốn chạm đến đam mê thì những mặt hàng này xẽ là xu hướng cho giới trẽ hướng tới, và chạy đễ có cảm giác đam mê chứ không nài như máy bac 1000cc nên lo về máy móc. Tất nhiêu máy bác chơi PKL sẽ chém em này không thương tiếc vì với cái suy nghĩ moto là phải nài của máy bác em nó không đáp ựng nổi.Nếu nói là chạy kiễng cho spost thì nó vẫn bến lắm nhá máy bác...Nếu bác là tầng Thượng lưu thì không nên vào Topic này chém AE ác thế ...Những em này chỉ đáp ứng đủ nhu cầu của AE đam mê chứ không đám ưng nổi nhu cầu hành hạ của máy bác đâu ;)) Nói ít hiễu nhiều nha...Đễ AE đợi những dòng entry trãi nghiệm thật sự chứ không phải ngồi nhìn mấy bác chem gió =))

9. wabaki

wabaki Bằng A4

uhm,chắc bác chạy sh 150i :)) ,,,,,,,,,,,,nhà em nghèo nên dek có tiền mua mấy chiếc cao xa vậy,bác dám đụng thần tượng của tui
    I love Khoa chuột

10. zikute91

zikute91 Bằng A2

Sự thật mít lòng bác ơi ;)) tui là dân kinh tế nên làm gì cũng phải có logic...Nếu như có biết PN 100% là hàng dõm mau hỏng thì tui cũng không chém...Vì tui ghét cái cách phán sự việc mà khống có dẫn chứng....Nếu bác muốn nói xe dõm, cùi bắp, hàng tàu không chơi được....thì bác hãy đem 1 cái gì đó ra chứng minh, dẫn chứng cho cái lời nói của bác đì....còn nếu không có thì không nên chém lung tung...Bựa lắm bác à.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...