Thị trường Visitor Phoenix sẽ có thêm phiên bản 250cc - Giá VNĐ

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi harynokawa, 23/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. wabaki

wabaki Bằng A4

bác hỏi tiến sĩ google thử đi RGV 500cc :))

===== Bổ sung vào lúc 23:42 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 23:41 =====

Khoa ơi,bán xe mua xe đạp đi giống em nek :p

2. Khoa Hamster

Khoa Hamster Bằng A4

PKL 2 thì có đó anh, 500cc, tại ko đạt tiêu chuẩn khí thải + ko còn sx nữa nên VN mình ko nhập về thôi, sức mạnh thì kinh khủng khiếp :-B

===== Bổ sung vào lúc 23:44 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 23:43 =====

Kiếm được cái bình chưa đại ca ;))

3. wabaki

wabaki Bằng A4

wabaki chính thức thành lập Club xe đạp teen,ai đăng ký ko nào

4. namnguyen293969

namnguyen293969 Bằng A1

rieng mình thì nếu có hảng xe nào của việt thì là đều vinh dư lắm rùi. ráng mà tôn trọng . kinh tế bọn tàu nó phát triển kinh chưa , vì nó biết đoàn kết . nhửng người hoa qua ở Q 5 - Q 1 làm ăn phát đạt tại vì họ biết đoàn kết. nhưng người nào mới qua làm ăn họ đều giúp đở . giúp bằng cách họ lập ra hội người hoa , VD họ mở quán ăn thì trong hội ai có đám cưới thì đến đặc tiệc. đó là cách giup đở tốt nhất. còn tôn vinh hàng này hàng kia thì đất nước chỉ nghèo hoài thui, đât nước từ bắc vào nam trải dài biển chua khai thác du lich hết, 2 đồng bằng . đồi núi khoáng sản, so với nhật núi lửa động dất ở vùng đất chết mà người ta còn vương đến việt nam , bán cho việt nam, còn người việt thì khen chê hàng trung hàng nhật. tui củng bó tai với mấy anh luôn........vậy thì không biết chừng nào hàng việt mới xuất khẩu lại nhật đây nữa.....nếu ai có tiền thì mua hàn xịn . còn ai ko có tiền thì mua hàng việt nam chất lượng cao... hehehehe vậy đi....

5. zikute91

zikute91 Bằng A2

Nói chung anh em có đòi hỏi gì thi lập ra 1 topic nêu ra rùi túm lại gữi cho ben Hãng Motorock xem no cải thiện thế nào, làm ăn ra sao....thấy được, lbao hành tốt, linh kiện thây đầy đủ....thì người Việt sài hàng việt tốt hơn

6. Khoa Hamster

Khoa Hamster Bằng A4

Vấn đề có chắc là hàng Việt Nam ko? Hay Trung Quốc qua VN thuê thương hiệu Việt Nam để bán hàng? Nếu đúng là hàng Việt Nam thì có chắc là chất lượng cao ko? Người Việt Nam ủng hộ hàng Việt Nam, nhưng ko có nghĩa là ủng hộ một cách mù quáng...

7. wabaki

wabaki Bằng A4

hàng vn cũng có nhiều loại lắm bác như hàng TQ ấy,chứ mấy đồ điện tử xịn của TQ chất lượng cũng ok lắm

8. namnguyen293969

namnguyen293969 Bằng A1

nói như khoa củng đúng. nhưng trong kinh doanh giống như chơi bạn vậy, nếu mình ko tin tưởng bạn thì em vo tình làm bạn ko tin tưởng mình. , lỉnh vực oto có Trường hải Auto rùi . củng lắp ráp xe buýt xuất qua thị trường chau Phi và làm xe buýt tiêu dùng tại việt nam mà mấy em thường đi đó, anh nghỉ mọi cái đều có thể dc... nếu mình biết ủng hộ. Việt nam củng từng ủng hộ bằng cách dùng xe buýt lắp ráp tại việt nam . cuối cùng cũng hoàng thiện chất lượng và xuất khẩu rùi.....

9. wabaki

wabaki Bằng A4

nhưng công dân VN tiêu biểu cũng là nhưng con ma đêm :))

10. richha92

richha92 Bằng A2

HÃY CHO EM NÓ MỘT CƠ HỘI =))

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...