Sport Visitor Phoenix R125 - Motor Sport cho giới bình dân

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi JupiterGP, 10/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. brucelee

brucelee Bằng A3

ở đây bác nào củng nói máu lăm rồi nhưng hình như chưa bác nào mua thì phải

2. babykiller1986

babykiller1986 Bằng A2

bạn àk , 1 chiếc là kiểu dáng sport vs 1 chiếc kiểu dáng dân dụng , cung ko thể so vs nhau đâu , đừng nặng lời nhu vậy

===== Bổ sung vào lúc 23:19 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 23:17 =====

ai thì cũng máu nhưng sợ , nên chờ chuột bạch đóa , mình cũng là 1 trong số đó :p hihi , đừng chém mình tội mình lắm , máu nhưng chờ chuột bạch vs gấu cằng nhằng ko cho mua

3. bao831991

bao831991 Bằng A2

mặc dù em nó bị ném đá rất nhiều , nhưng mà chưa mua thì chưa biết đc , tùy cảm nhận của mỗi người , với mình thì nó là quá tuyệt vời rồi

4. brucelee

brucelee Bằng A3

mình thấy khen nhiều hơn chê đó :D dù máy bác khen cung chả có chạy lần nào... duy vai người ném đá tròng đó có em hehe em ném đá cái động cơ của nó>:) vân nuôi giấc mơ mua lai em nó tư ai với giá rẻ rui gác cái máy hornet 250 lên >:D<

5. zikute91

zikute91 Bằng A2

không cần bác ới....test thữ 175 đi....pô zin kêu như PKL

6. leonheart41

leonheart41 Bằng A2

nói vậy chi để khích bác nhau rồi gây flame nữa bác ah... hôm nay có gặp 1 em kéo qua cầu kinh tẻ quận 7, tiếng pô thì phê rồi và tốc độ thấy cũng được... nghe tiếng pô là cỡ 4s là thấy xe :D, chắc do chạy gần em :D. nhưng dáng xe và tiếng pô kết hợp nhìn phê lắm :d

7. bao831991

bao831991 Bằng A2

Xem ra vẫn phải chờ dài dài , mặc dù chưa biết đi tay côn , thấy em nó đẹp quá hức hức

8. motoqn

motoqn Bằng A1

chưa thấy con xe tận mắt, nhưng nhìn hình cũng đã thấy máu rùi... không bít khi nào mới cưới đc... hix... mấy chú cho e hỏi... hình như Motorock Gò Vấp hok hoạt động nữa phải ko ah... hùi chìu ghé qua xem xe mà hok thấy...

9. zikute91

zikute91 Bằng A2

Nói thiệt tài thắc mắc cái máy xe thui chứ body + pê em này tui cho 10% het roi.....cái máy mà dc tầm 6 7 dien thui la tui xuc liền

10. leonheart41

leonheart41 Bằng A2

body theo em thì em ko chấm 10 điểm được vì nhìn từ xa thì ok nhưng nhìn gần quan sát kỹ thì cho tầm 7 điểm thôi, các chi tiết nhỏ làm cẩu thả, thể hiện tính cách lười của công nhân mình :-B

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...