Sport Visitor Phoenix R125 - Motor Sport cho giới bình dân

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi JupiterGP, 10/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. congzing

congzing Bằng A1

Hic giá tốt, cũng đang soi em này so với CBR :) từ từ ngồi xem mọi người oánh giá cái chất lượng, ok thì công nhận đáng phải suy nghĩ quá
    COá ai trên tay em ý đi

2. haiqua_224

haiqua_224 Bằng A2

dáng ngồi xe tuyệt vời thật, không chúi lắm, đủ ôm bình xăng trọng lượng 140kg ngang ngang cbr150i với R15 136kg 138kg.. Chắc là cũng dễ điều khiển. Còn bản limited mà toi 200km/h (với 7tr độ BXC cam dên các thứ...v..v) . Em chắc với các bác là fake thôi... Kiểu này các hãng lớn sao cạnh tranh nổi. Em chỉ cần gia tốc nó mạnh chút xíu là ok rồi.. Chạy cũng không bao giờ quá 110km/h..:D Chiều nay phải ra tận nơi ngóng mới đượcX(

3. hoangtuno2611

hoangtuno2611 Bằng A2

Hây. Chiếc R125 nặng 126 Kg thì cũng không nặng lắm. Vẫn lết được. Chờ bác nào làm chuột bạch thôi.:D:D:D

4. whydoyou

whydoyou Bằng A4

Có cách nào lên dc két nước cho em nó ko :D?

5. bik3rsoctrang

bik3rsoctrang Bằng A2

mua xe này cũng đồng nghĩa với tiếp sức cho TQ để cướp đảo của chúng ta. Ghét những sản phẩm của TQ.
    Đây chỉ là ý nghĩ của riêng mình, sở thích thì tùy các bạn .Hy vọng ko làm ai buồn cả.

6. haiqua_224

haiqua_224 Bằng A2

Cùng quan điểm với bác này, két nước làm tăng vẻ sexy với giảm nhiệt cho dòng sport 2 máy mà nó lại cắt đi.. sao có thể đi em nó uống cafe trong SG vào giờ cao điểm được. mặt tà lõn có mà rát như thịt nướng...X(

7. tatsuya1810

tatsuya1810 Bằng A4

Bác nào cũng chờ chuột bạch thì đến bao giờ mới có report :D, đã chơi thì ko sợ, còn sợ thì ko chơi , mình thích rồi đó nhưng có 2 lí do là chưa bán dc xe và bán rồi thì vẫn thiếu tầm 8-10tr chứ ko là hốt về report cho các bác rồi B-)

8. hoangtuno2611

hoangtuno2611 Bằng A2

Ủng hộ bạn. >:D<>:D<>:D<

9. silentmoon

silentmoon Bằng A2

tình hình là mình vừa từ motrock về,report cho các bác là đừng nên lựa em limited,nước sơn trắng xấu và không đều,nhìn rất lởm,phần carbon của xe chỉ là decal dán lên,và dán rất nghiệp dư,vết cắt lởm chởm,không dính sát,còn màu đỏ cũng là decal dán lên luôn nhé,po độ ở tua thấp nghe phạch phạch khá giống harley thu nhỏ,lên tua cao hơi ré,trầm nhiều ít bass.về phần chiếc màu đỏ,nước sơn mướt và đẹp hơn,pô làm bằng nhôm,nhìn pro hơn pô độ,tiếng thiên về bass nhưng không uy lực.điểm chung là đồng hồ xe rất xấu,kim cơ khi mở máy nhảy lung tung,tay côn nhẹ nhàng,đi đường tp không mỏi tay,chân số có cảm giác hơn noctus và cb,không lỏng lẽo nữa,khuyết điểm là xe tuy không cao nhưng yên và ốp hông rất bè,dưới 1m7 chống rất đuối,cá nhân mình đang chạy cbr600 09 thấy chống chân dễ dàng hơn,khoản cách từ yên-bình xăng,đến tay lái là khá dài,bác nào chưa quen với tư thế ngồi thì xoay trở sẽ khá chật vật

10. JupiterGP

JupiterGP Bằng A4

két nhớt còn may ra chứ mún két nước chắc
    mua cục máy EX2011 gắn qua chắc sẽ có kết nước =))

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...