Sport Visitor Phoenix R125 - Motor Sport cho giới bình dân

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi JupiterGP, 10/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. bataefrenreyes

bataefrenreyes Bằng A4

A2 có 1x triệu ~.~, nhùng nhằng ko chịu đi thi riết mấy bữa nữa nó căng nó đắt lên là khỏi thi =))

2. Elendil

Elendil Bằng A4

Sao chiếc này là Phoenix mà 1 số bác cứ cố tình gọi R125 nhỉ?

Đã nhái kiểu dáng còn định nhái tên nữa sao? =))

3. harynokawa

harynokawa Bằng A2

Đây là tên nhà sx gọi: Phoenix R125
    dasdsda

#803 harynokawa, 26/4/12
    Sửa lần cuối: 26/4/12
  4. rockwarrior

rockwarrior Bằng A4

wave nào chay 120 mà còn trên 120 ầm ầm vậy :)) , cam xăng nồi à :)) :)) vờ lờ :))

phoenix r125 với R125 giống như cái chữ R125 :)) :)) =)) , mà lỡ rồi sao ko thêm lun YZF R125 cho hoành tá tràng nhỉ :))

5. haiqua_224

haiqua_224 Bằng A2

chính xác mấy bác nói mới để ý toàn gọi r125. Chắc vì hình tượng quá lớn của yamaha in rãnh vào đầu rồi. nào là R1 R6 R15 R 125.. giờ có thêm R175 mới vui chứ...:D Mà em hỏi 1 số thông tin giá cả bản limited màu trắng chưa bác nào có thông tin ah`...:D

6. vinhtnt

vinhtnt Bằng A2

Thật sự e không dám tranh luận nữa vì bác quá thiển cận, tranh luận thêm lại làm loãng topic mất hay. E k ghét hàng nào cả, cứ hợp lý và chất lượng tương đương là ok. Thân

#806 vinhtnt, 26/4/12
    Sửa lần cuối bởi mod: 21/8/16
  7. darkmagicall

darkmagicall Bằng A2

Em yêu anh cau7_9x :)) đấy ms là ng lớn, còn tụi tiêu cực chả khác j tụi trẻ con ms nhú

===== Bổ sung vào lúc 22:43 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 22:18 =====

Nói thật chứ vụ ếch vô đối ở cái giếng thì em ko lạ :D đi bt future nó đong gái nó nẹt nó dọa em khiếp lắm...nhìn em cũng bạc mặt hãi vì nó phóng như con điên, húc vào nó lằng nhằng em bợp cái nó gọi hội ếch vô đối thì toi...kè, nhưng em chỉ hài một ngày kia khi em đang bon bon đi xe nó nẹt nẹt trêu mấy bạn trẻ khác...em gầm max rpm con cb400 revo mượn ông anh họ :D thì tự nhiên ếch kia nó chui vô cái ngõ cụt ở đường thanh xuân lối đối diện bách hóa gần vs tổng công ty sốn đà ý, chắc vô gặp bạn bè j đó :D .........
    còn nói thiệt em fan boy cbr250 vỏ gixxxxer nhuưng mà mình cũng nên mở lòng với sản phẩm tốt nhứ, ok nếu nó ko ra j thì tẩy chay, nhưng nó tốt, giá ổn, thì ok chứ sao
    Đừng lôi chuyện tiền bạc ra nói với em vì nó quá là mơ mộng, ok em sống bằng tiền ba má, chả sao, ba má em mún cho e điều kiện thì tốt chứ sao, đó cũng là một cách ba má em chiều em, quan tâm em. Còn việc tiền bác mua bác cày thì ok ngồi đó mà sĩ, em ko quan tâm, với em cái để sĩ là nhiệt với cái mình quyết tâm nên là ai tiêu cực pls có cưa out kế bên, ai quan tâm pls ngồi nc, hết. Còn muốn s2 học thức xl bác em là hs giỏi cấp quận, ý thức em loại bí thư trường, bye.

Nhiều khi ngta cứ phải đánh mất lòng nhau vì câu nói, nhưng vậy cuộc sống ms muôn màu muôn sắc

===== Bổ sung vào lúc 22:46 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 22:43 =====

Lưu ý em làm lao động part time rồi nên ko phải ko có lương nhóe, tiền em đủ xăng xe + sửa nếu hỏng :) 1 củ 5 cho hs cấp 3 sắp sv đại học

#807 darkmagicall, 26/4/12
    Sửa lần cuối bởi mod: 21/8/16
  8. zZzSteVenSzZz

zZzSteVenSzZz Bằng A1

chém nhau từa lưa thế này, mỗi người nhịn một câu cho em theo dõi cái topic ah, :D, nói gì nói chứ bình luận thì bình luận, đừng bình loạn chi mất lòng ae biker với nhau. Mà công nhận R175=FZ16 second cũng đắng đo thiệt

9. silentmoon

silentmoon Bằng A2

anh thấy em giống đang nói chuyện một mình quá =))

10. harynokawa

harynokawa Bằng A2

Ai ở ko thì tạo Topic ngoài kia kìa mà chém nhau. ko ai nói gì đâu....Loãn Topic ngta hết mấy Bác ơi.! Ai mua dc thì mua, chơi dc thì chơi ko chơi thì đừng Vào Topic làm loạn lên thế.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...