Sport Visitor Phoenix R125 - Motor Sport cho giới bình dân

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi JupiterGP, 10/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. Never Speed (Nghĩa Chùa)

Ko biết khi nào có tiền mua em nó nữa...??? :(:(:(:(:(

2. rusop.t000

rusop.t000 Bằng A4

Em nghĩ của bền tại người thoy. Mua về cứ chạy tầm 50km/h thì đến ngày tháng năm nào nó mới hỏng hóc đc ! tà tà cùng lắm thay day nhợ này nọ thoy chứ làm j fai thay luôn cả cái máy dc ! Ý kiến riêng

3. Eric.Chen

Eric.Chen Bằng A2

mà sao hok thấy bàn về độ hao nhin lịu dZị ta đang trông mong vào cái đó chứ xe là duyệt roài :D

4. darkmagicall

darkmagicall Bằng A2

Đồng hồ đơn giản quá, mua về chắc độ thêm cái koso + cái hiện số nữa, thắng đĩa trước xấu thật...nhìn chả khỏe j, xích xe sơn xanh x"x nhìn GAY quá :)) máy móc ai tẹt đi rùi ae mua sau, ko thì lại tìm cbr250 mc22 đểu giống bác merlin hoặc rs125 quad...kết a viettuan và 2 con gsxCBR

5. tayduanghiepdu

tayduanghiepdu Bằng A4

" Bình xăng có dung tích 13.8 lít cho phép người lái thực hiện những chuyến đi dài trên 480km mà không cần ngừng nghỉ để tiếp nhiên liệu."
    ===>
    480 : 13,8 = 34 km/lít (theo lý thuyết thôi, thực tế sẽ hao hơn, tầm 30km/lít)

6. brucelee

brucelee Bằng A3

hì rồi các bác cứ mua đi rồi se thấy cái động cơ nó tốt thế nào nhé...
    mua con này thi dáng đẹp ko bàn cải nhug ko biết lấy đồ đâu mà độ cho cái hãng này vì nó lạ quá ah 175 ma chay 14x thi chắc rống nhu notus rồi có khi nào nó cai biên hình dáng rồi láy cái máy notus gắng qua ko ta :D
    sợ xe máy nội lắm đến honda mà còn sơ nói chi cái anh lạ hoác con bác Đào này

7. SeanRomeo

SeanRomeo Bằng A1

b nói rất hay vote ! biết đâu máy chiếc này là của bọn notus tồn kho gắn qua ... có ai tự hỏi rebel tồn hàng nhìu thế thì thanh lý = cách nào ... bình mới rượu cũ là 1 chiêu trong lúc này ... hãy mở to mắt ra ...
    Vote 1 phát nữa cho chữ kí của bác ! nể những ng như bác !

8. cau7_9x

cau7_9x Tập Lái

đúng là suy nghĩ của mấy thằng bệnh , Đặt trường hợp chính các ông kinh doanh đi , các ông có Ngu mà đi lấy máy hàng tồn kho hay hàng này lắp hàng kia không >> làm vậy để mất đi cái thương hiệu - danh tiếng.... để rồi bị tẫy chay phá sãn ....! . Dân Việt Nam vẫn mãi vậy , đầu óc nông thôn tâm hồn bông lúa . Đất nước thì ngày một phát triển - dần dần mới có kinh nghiệm , Cháu Bác Hồ mà cứ giống cháu Hồ Cảm Đào !!! Đọc bài thấy ai cũng trên 20 tuổi mà suy nghĩ quá tầm thường ..... Nói ít hiểu nhiều nhé các bạn , mình chẵng ũng hộ cái gì cả , thấy bất bình quá nên cmt thế .

9. harynokawa

harynokawa Bằng A2

Rebell vs Visitor là 2 hãng # nhau cơ mà??? :-/

#759 harynokawa, 26/4/12
    Sửa lần cuối: 26/4/12
  10. JupiterGP

JupiterGP Bằng A4

Bác này nói đúng quá hàng nội địa đúng là đáng sợ thật, nếu ai cũng có khả năng mua hàng chính hãng hay hàng nhập như bác thi hay quá.
    mà nói chung em thấy bác nên sang mấy topic bên super sport để bình luận về những siêu xe cho đúng đẳng cấp đi bác, để topic này cho dân sài hàng nội địa chơi thôi bác ak

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...