Sport Visitor Phoenix R125 - Motor Sport cho giới bình dân

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi JupiterGP, 10/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. vinhtnt

vinhtnt Bằng A2

Chê thì tớ cũng đang cố tìm cái để chê nó, nhưng chê mà k chứng minh đc thì ng ta gọi là gì nhỉ ;;) thậm chí xe còn chưa sờ vào nhưng có thể nói như thật thì nó là sao?? Ng ta gọi là nguy hiểm =))

Ra 1 loại xe mới rất cần sự tham giâ của ae để xe hoàn thiện hơn, cho dù là EX, LX, Dream, wave........ hay xe lớn hơn đều thế nhưng chê cho sướng mồm với góp ý xây dựng là khác nhau đấy. Thể hiện 1 ng có văn hóa và 1 ng vô học. Cậu ở loại nào trong 2 loại trên B-)

2. vippro2331988

vippro2331988 Bằng A2

lép vế thì về lấy dây thun bắn vào **** để tự tử cho dỡ thấy nhục bác ạ =))

3. vinhtnt

vinhtnt Bằng A2

Mà Khoa này đừng exit quá nhiều, hay suy nghi kỹ trước khi post Khoa nhé :)

4. Tieu Bach Lang

Tieu Bach Lang Bằng A4

nếu có đủ tiền em sắm con sh 300i ngon hơn em này

5. Khoa Hamster2

Khoa Hamster2 Bằng A1

Sao biết chưa sờ vào? =)) Còn chứng minh là nhiệm vụ của fan Rebel chứ? Như tao chê xe này ko thể có gia tốc 0-100 trong 8s như Goldenfarm nói đấy? Chứng minh đi! =))

Hay chỉ biết im lặng =))

===== Bổ sung vào lúc 14:52 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 14:51 =====

Yên tâm mình suy nghĩ kĩ lắm ;))

6. vinhtnt

vinhtnt Bằng A2

Thế cậu làm cái video chứng minh đi là không phải đi mọi người luôn hoan nghênh, a ấy k có dụng cụ đo mà chỉ áng chừng mà cậu bắt bẻ như đàn bà khi bí từ để nói chuyện. Tớ cũng nghĩ nó k lên đc tầm 8s nhưng k chứng minh đc, cậu giúp nhé. Thanks #:-S

Cậu không hiểu về tranh luận rồi, muốn phản bác ý kiến người khác thì ng phản bác phải có bằng chứng chứ k thể nói mồm đc. Cậu nói không đúng thì ae biker cũng nghĩ là k đúng nhưng phải có bằng chứng. Đây xe còn chưa sờ =))

7. Khoa Hamster2

Khoa Hamster2 Bằng A1

Thì đã có hẹn test rồi quay clip đó, chủ nhân có dám nhận đâu =)) Trốn biệt tích luôn kìa =))
    Mới nghe vụ chê cần bằng chứng, dạ thưa thằng nào đưa ra thông số 0-100 trong 8s mới là người cần show bằng chứng em trai à =))

#2417 Khoa Hamster2, 20/5/12
    Sửa lần cuối: 20/5/12
  8. vippro2331988

vippro2331988 Bằng A2

đang cố tìm cái để chê hay đang cố ngụy biện cho bản thân mình? tôi thấy bạn đang dần đều nguy hiểm đấy bạn ạ
    "hoàn thiện?" có cái xe fake nào mà hoàn thiện ko?có cái xe tàu nhái nào mà ra hồn chưa?hay là đi vài năm là thành 1 đống sắt vụn luôn? ko nói thì thấy bạn đỡ nguy hiểm hơn.giờ càng nói càng thấy bạn nguy hiểm

9. trantanphutoan

trantanphutoan Bằng A2

Bon này nên có cái hẹn ở ngoài đánh nhau đi vào đây xàm quá!!!!!!!!!!!!!!!!!

10. vinhtnt

vinhtnt Bằng A2

Cậu lần lại mấy trang có 1 cậu hôm trước mới thử đấy, nhưng chắc chắn k thử với ng như cậu :)) tại sao thì ae trong topic hiểu chỉ có cậu và vịtpro k hiểu. Âu cũng là 1 cái hạn chế của 2 người về nhận thức. Còn tớ ở HP =) đừng nói đến hãng mà xe còn k có nữa =))

===== Bổ sung vào lúc 15:04 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 15:02 =====

Khoa ơi nghĩ kỹ trước khi post bài không suốt ngày exit :(

===== Bổ sung vào lúc 15:06 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 15:04 =====

Khoa ơi sao exit 1 bài viết đến 2 lần :(

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...