Sport Visitor Phoenix R125 - Motor Sport cho giới bình dân

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi JupiterGP, 10/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. Khoa Hamster2

Khoa Hamster2 Bằng A1

Fan Rebel thấy đẹp là mua thôi, chứ ko hiểu rõ được thế nào là 1 con xe chất lượng, toàn là trọc phú mới chơi xe, ko bít gì về xe, chưa bị xe kém chất lượng hành lần nào nên chưa sợ. ;))

2. NumPerOne

NumPerOne Bằng A2

- "Những cái c/m rẻ tiền" =))........=)).........!!! uhm thì rẻ tiền vậy :) !!! chắc đối vs bác thứ gì cũng quy ra tiền được hết nhỉ.........kể cả cái "đạo đức" của bác chắc cũng vậy luôn đó=;.....!!!

- Bác thấy những gì từ lúc bác vào topic này bác làm là đúng thì cứ làm tiếp đi...........mặt dù ae 4rom này chẳng ai hoan nghênh sự có mặt của bác........em thì không bao giờ chấp 1 người "cố chấp" như bác !!! bác an tâm đi đây sẽ là c/m "rẻ tiền" cuối cùng của em liên quan đến bác đó !!! còn bác muốn tiếp tục tranh luận hay giáo huấn nhân cách của ai thì bác tìm người thích hợp nhé bye bác :)..........!!!!

3. vippro2331988

vippro2331988 Bằng A2

hôm qua ngồi cafe còn nghe mấy ông bàn sắp có xe Ý nắp ráp tại Việt Nam giá chưa tới 100t 1 con phân khối lớn =)) .ko biết bác bác ý nghe thông tin ở đâu nhưng thực sự lầm tưởng sang xe Ý là hơi quá đà.thực sự mật ngọt chết ruồi "lời quảng cáo quá hoành tráng" vì thế bác cũng ko nên nói các bác ý như thế.em tin bị 1 lần vấp ngã các bác ý sẽ tỉnh đc ra nhiều.mình khuyên thì khuyên chứ người ta làm thế nào lại là chuyện của người ta bác ạ.ko những ko nhận đc lời cảm ơn mà nhiều khi còn bị ăn đá.đúng là làm phúc phải tội

4. maygod

maygod Bằng A2

anti và fan chia ra rõ rệt @@, nói chung kệ họ, họ mua, họ chịu trách nhiệm, hư thì cũng đâu bắt mấy bạn anti sửa đâu mà lo, có vẻ các bạn anti rất thương các fan, lo các fan mua phải xe dỏm, nhưng các bên đừng dùng lời lẽ khó nghe, dù anti hay fan cũng thể hiện mình có học chút, cố nhịn , ai có ảnh hay gì hay ho thì up, cãi nhau thể hiện mình cũng ko có lợi gì

5. Khoa HámLoz

Khoa HámLoz Tập Lái

Khoa Hamter ơi, thằng vippro là bạn chú đó hả? Nói chuyện với chú thấy vui, mà nói chuyện với thằng này sao nó ngu wá vậy, còn mắc bệnh tự kỉ nữa, chú coi nói với ba mẹ nó chữa sớm còn kịp, chứ ko chữa là nguy hiểm cho xã hội ấy

Àk mà Yamaha còn nhận người ko? Cho anh vào làm lau công với, 1 cái cm anti trên này Yamaha nó trả bao nhiu tiền cho anh làm với :X

6. Khoa Hamster2

Khoa Hamster2 Bằng A1

Thiếu rồi bạn, anti, fan, và gà nữa :)) Mấy thằng fan nó ngu nó mua thì nó ăn hành, mình càng thích =)) Mình nói để cho mấy bạn gà chưa biết gì về xe khỏi bị Rebel USA chăn dắt thôi :">

===== Bổ sung vào lúc 13:19 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 13:17 =====

Nè, đàn ông nam nhi, sao cứ thích lôi ba mẹ người khác ra nói chuyện vậy? Sợ tự bản thân ko đủ bản lĩnh nói cho người khác nghe được à? Đến cái tên còn bí ý tưởng, phải lấy tên mình làm nền..... :))

Thôi qua bú cho Rebel lương cao hơn kìa anh trai, làm lao công bên Yamaha cực lắm ;))

===== Bổ sung vào lúc 13:22 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 13:19 =====

Cũng đang khó hiểu vụ Rebel kết hợp với Benelli đây, ko bít là phân phối sản phẩm chính hãng rồi có tò tè kết hợp phân phối luôn sản phẩm "ko chính hãng" hay ko =))

7. vinhtnt

vinhtnt Bằng A2

Nói gì thì nói hàng vẫn cháy

đề thua Ex là chuyện bt, k thể so sánh 1 đàn bà cân với 1 đàn ông đc. Còn bài test đã có mấy bác thử rồi mà

Chó vẫn sủa đoàn người vẫn đi có vấn đề gì đâu

8. leonheart41

leonheart41 Bằng A2

Nói chuyện có suy nghĩ ko cha :)) chuyện ba bị ban nick thì ảnh hưởng gì đến topic mà phải close, ban là ban cái thành phần pha hoại thôi chứ topic này có lỗi gì mà phải close, chữi mod thế kia mà ko ban mới lạ ;;)

===== Bổ sung vào lúc 13:34 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 13:32 =====

Tự hỏi bản thân mình làm được gì so với cái người ta đã làm mà ở đó phê với phán >:), lớn chút đi bé

9. Khoa Hamster2

Khoa Hamster2 Bằng A1

Ủa, bản thân phải làm được những cái gì mới phê phán được? Phê phán mà cũng phải có điều kiện mới được phê phán hả bạn? Phê phán là quyền tự do ngôn luận nha bạn :)) Bạn được quyền khen thì mình được quyền chê, quyền đả kích, quyền phê phán. Bạn ý kiến? =;

===== Bổ sung vào lúc 13:42 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 13:39 =====

Anh Goldenfarm ơi lại 1 fan Rebel nói anh quăng bom nè, đề 0-100 trong 8s mà nó dám nói đề thua Ex là chuyện bt nè. Anh vào xử lí coi, sao anh im re vậy =)) Ko lẽ Ex đề 0-100 trong 7s? =))

10. Khoa HámLoz

Khoa HámLoz Tập Lái

Vậy thôi ko nói vụ đó nữa. Xin lỗi nhá. Anh sợ bệnh tự kỉ của nó ko chữa trị sớm thì nguy hại cho xã hội thôi ^^
    Lương bên Yamaha bao nhiu mà thấp? 1 cái cm anti 50k ko?

Àk mà đã bảo thấy tên chú đẹp nên anh mới bắt chước mà lị

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...