Sport Visitor Phoenix R125 - Motor Sport cho giới bình dân

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi JupiterGP, 10/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. WindSlaser

WindSlaser Bằng A2

Topic đang là cuộc tranh đấu giữa 2 phe

Phe 1: những người cố chứng mình chiếc xe này là hàng tàu chất lượng kém và bọn mua chúng là lũ đú bẩn hôi lông, tiền ít nhưng sĩ diện cao thích cưỡi moto như người khác để cua teen chém gió lừa bọn miền núi ,
    Phe 2: Những kẻ cố chứng minh xe này là hàng tốt =)) =)) và bản thân ko phải là bọn đú bẩn như phe 1 đang chỉ trích ,

2. lechanh

lechanh Bằng A2

cũng chưa bít nữa anh ! bán xe song hẵn tính ! chiếc hornet600 của anh thì khỏi lo công an ở đây chăm sóc chu đáo lắm ! hi ! các Anh có đi tuor đi ngang wua địa phận đồng nai thì hãy cẩn thận nha ! dạo này công an đồng nai đang ra quân bắt xe PKL để thanh lý nhiều lắm đó !:D tại hôm bữa nghe chú công an kia nói vậy !

#1972 lechanh, 15/5/12
    Sửa lần cuối: 15/5/12
  3. bao831991

bao831991 Bằng A2

chắc bản limited ;))

===== Bổ sung vào lúc 12:35 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 12:27 =====

Bạn đừng nói họ ít tiền bạn ạ , đụng chạm đấy :) . Đó là do họ không có thiện cảm với xe này thôi , hay vì lỡ mua cái xe khác rồi nên hối hận , quay lưng ra ghét :) , bao giờ 1 anti chính hiệu là người đã sử dụng sản phẩm rồi quay lưng khi đó mới gọi là anti , còn anti mà chưa dùng mà bô lô bô la thì chỉ gọi là những con chuột hôi lông mà thôi , mà chuột thì 1 đẻ 10 , 10 đẻ 100 , nhiều vô kể :)

4. game_over27

game_over27 Bằng A1

Đọc xong hết cm thì tự hỏi 1 ngày thằng Nhật Bản đòi xúc VN thì mấy bác kia sẽ đi về đâu....=)) =)) =))

5. rockwarrior

rockwarrior Bằng A4

Trung quốc nó xúc vn tới nơi kia kìa, lo mà giữ 2 cái đảo còn chưa xong mà lo nhật nó xúc , haizzzz

6. babykiller1986

babykiller1986 Bằng A2

chẳng có gì là đú bẩn bạn àk , mình ko nói xe pn là tốt , ngon mà mình quan điểm là thích là chơi , tiền mình mình chơi , dù tốt hay xấu , đa số ae cũng mún đến vs con vợ mình yêu thích ( trong đó có bác ) nhưng vì vấn đề tài 9 nên ko thể đến đc ( cái này thí ko nói về bác ) thì có 1 con xe dù là nhái cũng đủ để thỏa cái sở thích mình , cứ mua chạy nó 1 tgian thỏa cái sở thích mình rồi đến vs 1 con xe cao hơn , giống như bạn đi cầu thang đúng ko ? vậy mà có nhìu ng vì nhìu lý do ko thể đến vs nó hoặc ra vẻ ta đây giàu có ko thèm thì lại ra sức chửi bới , mà chẳng bít thưc tế nó có giàu hay ko , hay có giàu cũng là ba mẹ nó giàu , chừng nào làm tư làm ra tiền thì hảy nói như vậy , mà những người làm ra tiền sẽ hiểu giá trị đồng tiền nên người ta cũng sẽ ko ra vẻ như vậy , nói túm lại loại đó thì kê m.e nó đi nói túm lại , tiền mình mình mua , xe mình mình trang trí , thằng nào sủa kệ me. nó
    chuẩn , thích thằng e câu này=))

#1976 babykiller1986, 15/5/12
  7. anex

anex Bằng A4

chạy xe j có wan trọg = cách chơi và cách tiếp cận sự việc o bạn???
    tôi chưa dám nhận là biker bao h vì những phần đó có nhìu bá dơ tự nhận rồi...

tội nghiệp thật...đúg là...;));));))

đó mới là cái đág lên án từ nhữg người làm ra chiếc xe và pr wá lố o xứng đáng với kì vọng, chất lượng và giá thành...

cái đó thì chưa chắc nhưg chỉ chắc là nói về môt thì chúng nó chỉ pit là pô to thôi, còn nhữg thứ khác chắc chưa pit khái niệm...người ta gọi bọn nó là trọc phú chơi xe theo phong trào đó=))=))=))

#1977 anex, 15/5/12
  8. game_over27

game_over27 Bằng A1

Gửi lăn nách nhãn hiệu ANEX, cho mình hỏi ngoài lề xí đc không ? Cái 2pic R15 V2 của bạn hết HOT rồi, hết người khen, người chém rồi hay sao mà đến phiên bạn qua đây HÓT vậy ?
    MẤY ĐỨA NGHE CHƯA MẤY ĐỨA, ĐỨA NÀO CHƯA CÓ R15 LÀ TRỌC PHÚ NGHE CHƯA, ĐỨA NÀO MUA CON NÀY LÀ TRỌC PHÚ NGHE CHƯA, VỀ NÓI BỐ MẸ MUA R15 ĐI CHO THÀNH " ANEX PHÚ ", RỒI LÊN ĐÂY NÓI CHUYỆN VỚI ANH LĂN NÁCH, NGHE CHƯA MẤY ĐỨA =))

9. smailrapper

smailrapper Bằng A1

vậy đó là do lỗi pr chứ đâu phải do lỗi cái xe mà các bác cứ đem nó ra hành hạ 1 cách ko xứng đáng :-/

10. Ni9ht_kid

Ni9ht_kid Bằng A4

Mình thì ko tranh cãi, chỉ mong PN này bán đc thật nhiều, nhiều, nhiều đến khi ... thằng Honda và Yamaha nhảy vào cái thị trường hiếm hoi này ở VN. Còn ko nhìu đến mức đó thì chả còn mong muốn làm gì nữa :)

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...