Sport Visitor Phoenix R125 - Motor Sport cho giới bình dân

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi JupiterGP, 10/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. feofuot

feofuot Bằng A2

thì cứ show xe show người đi rồi sẽ nói tiếp tới hiểu biết của bạn, đừng nên nói nhiều khi đã tự nhận mình là ko biết gì, nói thì dễ mà

2. 8975

8975 Bằng A1

Uống 1 chai Dr. Thanh đi bác kẻo nổi mụn

@To all: Mấy bác cứ coi mấy tên "chuột" là vô hình đi, đừng quote bài bọn chúng nữa. Vừa nóng nổi mụn, vừa bị mod close topic là hết chỗ bàn luận. Với bọn này thì nói đến tết năm sau cũng ko lại bọn nó. Ng` ta có câu
    @To mấy bác anti: Em nghĩ mấy bác anti, ném gạch, dìm hàng, soi mói... cũng vì nó nhái hàng xịn, vì nó là hàng có xuất xứ từ tàu khựa. Nhưng mấy bác xem lại xem, ko cần đi đâu xa, nhìn vòng vòng trong nhà thôi nhá. Từ bàn phím, chuột, loa, TV, tủ lạnh, nồi cơm điện.... đều mang nhãn mác chính hãng nhưng Made In tàu khựa đấy các bác ạk. Ngay cả cái đt Nokia hay Samsung cũng tàu nốt.

Em đảm bảo hơn 60% đồ dùng trong nhà của các bác dù mang nhãn mác chính hãng nhưng vẫn do tàu nó gia công thôi. iPad, iPhone gì gì đó đẹp đấy, đắt tiền đấy, xịn đấy, đẳng cấp đấy vẫn do tàu khựa làm nốt. Ý kiến đi nào

Nếu các bác muốn anti thì cứ xem món nào Made In tàu thì quăng sọt rác trước đi đã rồi hãy lên ném đá chiếc xe tiếp nhá

Theo dõi ngần ấy trang mà chỉ có rất ít cm có ý nghĩa từ các bác. Còn lại thì...

3. babykiller1986

babykiller1986 Bằng A2

òh òh thì mình đâu bít gì về độ xe nên chơi theo ý thích mà bác soi mói ghê za , cách mình chơi xe ra sao bạn bít àk , chả bít ai nói nhìu thôi nghe theo bác kia , ko rảnh tranh luận vs chuột =)) bb bác>:)

4. feofuot

feofuot Bằng A2

này bạn,đang nói tới sự hiểu biết và chém gió của babykiller1986 thì bạn tự nhiên nhảy vô vậy, biểu mua xe chứng minh cho ae xem thì chẳng thấy ai, toàn là chém gió.........Còn vấn đề tàu khựa gì đó thì cũ quá rồi bươi ra hoài, bạn có biết phân biệt hàng của công ty nước ngoài gia công tại china khác với hàng nhãn china ko?? bạn ko hiểu vấn đề à

5. Goemon

Goemon Bằng A1

Rất nhiều thứ sx tại tàu như Nokia - Samsung v..v... nhưng nó cũng có tiêu chuẩn nhất định do chính hãng.
    Chỉ ghét nhất cái loại Sumsam - Sungam hay Nokio chả biết theo tiêu chuẩn nào, có lẽ là tiêu chuẩn Niềm Tin Việt Nam=))

6. another

another Bằng A2

Bác cho em hỏi bọn Dầu giây nó giam xe bác à. Không thương lượng gì được sao?

7. mephankhoilon

mephankhoilon Bằng A2

Hix ,mới lên một vòng thấy các bác phang nhau kinh quá,
    mình cũng đã từng sở hữu một em notus,và giờ mình đã tiễn em nó đi vì nhiều khuyết điểm
    Hôm vừa rồi mình cũng ra ngắm thử em Phoenix mới này và được ngồi lên nhớm thử số 1(do có 1 xe đang chờ khách lấy),mình đánh giá thế này:
    Dàn nhựa nhìn sắc xảo hơn nhiều so với notus,cái gắp sau nhìn cứng cựa và chắc chắn,leo lên ngồi thử một xe đã hạ yên hết cỡ,thấy vẫn hơi nhón mình cao 1,68 m,tiếng pô nghe hay ấm,thấy lốc máy cũng khác,xe khá nặng,nước sơn cũng mượt hơn so với notus,dàn khung nhìn chắc chắn
    Nhớm thử số 1 thấy xe nhích lên nhưng không zọt lắm(không biết có phải do xe mới o),đồng hồ báo không chính xác vào số 1 rồi mà đèn báo số N
    Gía ra giấy tờ là 76t500(r175),chỉ có bản thường bản limited không có
    Nói chung xe nhìn rất đẹp,nhìn chắc chắn,giờ mình chỉ chờ cty cho test xe xem ntn nếu ok mình cũng làm 1 em,mình chỉ lo nhất là lỗi bình xăng con và dàn khung yếu quá không an toàn.
    Đây là vài nhận xét của mình để ae tham khảo , hi vọng ae bàn luận trong hòa bình chứ em thấy chuyện có gì đâu mà công kích nhau dữ vậy,bản thân e khi bán notus rồi cũng tính lên super 4,nhưng thấy khó mua quá,xe cũ thì thấy cũng hư tùm lum,giấy tờ thì mập mờ,mua giấy tờ đàng hoàng thì mắc quá,rồi lại bằng A2 nhức cả đầu,nghe ai nói đi bình thường o bị gì vậy chư gặp police là dễ mất xe như chơi
    Vài lời góp ý chân thành:">:">:">

#1927 mephankhoilon, 14/5/12
    Sửa lần cuối: 14/5/12
  8. leonheart41

leonheart41 Bằng A2

tiêu chuẩn niềm tin Việt Nam? bác có vẻ khinh người nơi chôn rau cắt rốn của bác nhỉ?

===== Bổ sung vào lúc 22:35 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 22:32 =====

72tr500 chứ bác có nghe lộn ko? hôm cn em còn mới hỏi mà

9. blackrose_2309

blackrose_2309 Bằng A2

Lại flame :| bó tay vs mấy bác anti PN

10. vhoangvl

vhoangvl Bằng A4

76tr5 .......có lộn k vậy ......................... hôm bữa đi với ae notus lên phú lâm thấy bác lấy chiếc màu vàng ( là chiếc dán nhiều tem đó ) có 72tr5 ....... ku bạn mình cũng vậy 72tr5 ......... k lẽ tăng giá ...................

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...